| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | L | 166 | 146 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 2 2 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 2 3 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 2 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 61243925 : นางสาวอัจจิมา ยอดวัน ชั้นปี 5 7 : 61242287 : นางสาวเพียงฤทัย งามภูเขียว ชั้นปี 5 8 : 61241983 : นางสาวพชร ภูมิผล ชั้นปี 6 9 : 62710785 : นางสาวทิชาภรณ์ เดชบำรุง ชั้นปี 6 10 : 62342009 : นางสาวณัฎรุจา เนียมวัน ชั้นปี 6 | 3-3-0 32-23-9 9-7-2 54-50-4 63-58-5 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | L | 188 | 165 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 4 : 11318060060:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 5 : 62264943 : นางสาวศศิกานต์ เกิดยิ้ม ชั้นปี 4 | 39-33-6 29-19-10 43-37-6 76-75-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 03 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | L | 175 | 159 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020060:การจัดการธุรกิจ ชั้นปี 3 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 3 : 61346855 : นายศิรวิทย์ นามนาค ชั้นปี 5 4 : 62347417 : นางสาวศิริลักษณ์ ศรีการักษ์ ชั้นปี 4 5 : 59312524 : นายเตชินท์ ทาเอื้อ ชั้นปี 7 6 : 61414424 : นางสาวกัลยาณี แตงน้อย ชั้นปี 5 7 : 61414448 : นางสาวชนิกานต์ ฤทธิมหันต์ ชั้นปี 5 8 : 62349022 : นางสาวอารียา มิ่งขวัญ ชั้นปี 6 9 : 61341645 : นายชัชพล ติดผาย ชั้นปี 5 10 : 61344929 : นายพัฒธาวินท์ หล้าหา ชั้นปี 5 | 136-130-6 31-22-9 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 3211 | QS | L | 64 | 58 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030060:พัฒนาสังคม ชั้นปี 3 2 : 64240020 : นางสาวเจนนิสา อารีเอื้อ ชั้นปี 4 3 : 62245003 : นางสาวอาทิตยา จิตรสว่าง ชั้นปี 6 4 : 62241289 : นางสาวณัฐกานต์ สารคาม ชั้นปี 4 5 : 64240020 : นางสาวเจนนิสา อารีเอื้อ ชั้นปี 4 6 : 61244205 : นายศุภากร เพ็ชรหมู่ ชั้นปี 7 | 60-54-6 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | หมายเหตุ: | คณะสังคม |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3210 | QS | L | 64 | 60 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030060:พัฒนาสังคม ชั้นปี 3 2 : 62242194 : นางสาวนันทกานต์ กิ่งก้าน ชั้นปี 4 3 : 64245889 : นางสาวณัฐชยา แก้วเขียว ชั้นปี 4 4 : 62244648 : นางสาวโสพิตา เมฆแจ้ง ชั้นปี 6 5 : 63242568 : นางสาวภัทราภรณ์ ออมพลศิริ ชั้นปี 5 | 60-59-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | หมายเหตุ: | คณะสังคม |
|