| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4202 | QS | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 66366797 : นางสาวศุทธินี เต่าแหลม ชั้นปี 2 4 : 65363094 : นางสาวปิยะดา บัวทอง ชั้นปี 3 | 60-2-58 100-38-62 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | หมายเหตุ: | 2.1 |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-0-60 300-0-300 |
| | | หมายเหตุ: | 2.2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 4 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 5 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 6 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 66521295 : นายนราวิชญ์ อิศราภรณ์ ชั้นปี 2 11 : 65343348 : นางสาวธัญพร หิมวัลย์ ชั้นปี 3 | 13-13-0 2-2-0 2-2-0 5-5-0 6-6-0 5-5-0 2-2-0 44-44-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | หมายเหตุ: | 2.3 |
|
| 04 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 4202 | QS | C | 80 | 80 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 4 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 5 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 6 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 100-14-86 60-7-53 30-2-28 40-2-38 60-25-35 60-13-47 40-0-40 60-17-43 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | หมายเหตุ: | 2.4 |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 5 : 65313235 : นางสาวพรทิชา สุริมา ชั้นปี 3 6 : 65315741 : นางสาวอุไรวรรณ ธรรมขันธ์ ชั้นปี 3 7 : 65316052 : นางสาวชญาภา เปี่ยมศักดิ์ ชั้นปี 3 8 : 65317271 : นางสาววิภาวรรณ ไชยาโส ชั้นปี 3 | 120-0-120 60-0-60 120-0-120 80-0-80 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | หมายเหตุ: | 2.5 |
|
| 06 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | C | 90 | 90 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 11 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 12 : 65360611 : นางสาวรินรดา ศรีคำ ชั้นปี 3 | 120-30-90 60-13-47 120-21-99 80-20-60 42-5-37 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | หมายเหตุ: | 2.6 |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 5 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 6 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 | 80-0-80 179-0-179 60-0-60 100-0-100 50-0-50 100-0-100 |
| | | หมายเหตุ: | 2.7 |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 5 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 6 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 7 : 63340356 : นายกฤษณัฐ สุนทรารักษ์ ชั้นปี 5 8 : 65310265 : นางสาวกันต์กมล เทศขำ ชั้นปี 3 9 : 65347797 : นางสาวสุพิชญา กาวี ชั้นปี 3 10 : 65316854 : นางสาวสิรินดา สุขทวี ชั้นปี 3 11 : 65520206 : นางสาวกัญญาณัฐ อินทิชัย ชั้นปี 3 12 : 65343348 : นางสาวธัญพร หิมวัลย์ ชั้นปี 3 13 : 65343348 : นางสาวธัญพร หิมวัลย์ ชั้นปี 3 | 80-1-79 179-78-101 60-0-60 100-0-100 50-0-50 100-0-100 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | หมายเหตุ: | 2.8 |
|
| 09 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | C | 106 | 105 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสุนิษา แสงอุ่น
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 3 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 10 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 101 : 65310265 : นางสาวกันต์กมล เทศขำ ชั้นปี 3 102 : 66521295 : นายนราวิชญ์ อิศราภรณ์ ชั้นปี 2 103 : 65362004 : นายธนวัตน์ ริ้วทอง ชั้นปี 3 | 41-11-30 20-0-20 4-0-4 66-10-56 59-1-58 30-6-24 43-15-28 83-7-76 113-17-96 7-0-7 62-3-59 100-34-66 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | หมายเหตุ: | 2.9 TA.นางสาวอัญชลี เจริญดี |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4202 | QS | C | 106 | 103 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสุนิษา แสงอุ่น
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 3 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 10 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 101 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 102 : 63661239 : นางสาวนัทฑิตา ศรีจอมทอง ชั้นปี 5 103 : 65520206 : นางสาวกัญญาณัฐ อินทิชัย ชั้นปี 3 104 : 65316854 : นางสาวสิรินดา สุขทวี ชั้นปี 3 | 41-1-40 20-4-16 4-0-4 66-8-58 59-12-47 30-1-29 43-4-39 83-13-70 113-30-83 7-7-0 62-0-62 50-8-42 100-13-87 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | หมายเหตุ: | 2.10 TA.นางสาวอัญชลี เจริญดี |
|