| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3210 | QS | C | 39 | 37 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 66265465 : นายมังกรทอง ทองสอาด ชั้นปี 2 3 : 66381509 : นางสาววรัทยา แสงอ่วม ชั้นปี 2 4 : 66380298 : นางสาวฑิฆัมพร พรมมาอินทร์ ชั้นปี 1 5 : 66162887 : นายวีรศักดิ์ โตสำลี ชั้นปี 1 6 : 66162948 : นายศักดิ์ชัย โตน้อย ชั้นปี 1 7 : 66520359 : นายจารุพันธ์ พรมโน ชั้นปี 1 8 : 66160890 : นางสาวณัฎฐากร รักหาญ ชั้นปี 1 9 : 66260941 : นางสาวชนกวนันท์ ศรีชัยกูล ชั้นปี 2 10 : 65193363 : นายเอกบุรุษ เชียงดี ชั้นปี 3 11 : 65192793 : นายศิรชัช รอดม่วง ชั้นปี 3 12 : 65244621 : นางสาวอรพรรณ พันธุ์ทุ้ย ชั้นปี 3 13 : 65243631 : นางสาววรรณอนงค์ นาคยิ้มทวีสิน ชั้นปี 3 14 : 66471453 : นางสาวนลินทิพย์ สละชุ่ม ชั้นปี 2 15 : 66472320 : นางสาวมนัสนันท์ เกตุสันเทียะ ชั้นปี 1 16 : 66346201 : นางสาววิมลนันท์ โตจันทร์ ชั้นปี 2 17 : 66364670 : นายวเรช ศิริโยธา ชั้นปี 1 18 : 65346547 : นางสาววัฒนาภา พั้วป้อง ชั้นปี 3 19 : 66161347 : นายธยาน์ณัฎฐ์ ศรีภานุมาตุ ชั้นปี 1 20 : 63264294 : นางสาวลักษณ์ขิกา ไยบัญทิตย์ ชั้นปี 5 21 : 63265567 : นายอธิคม เครือษา ชั้นปี 5 22 : 65241477 : นางสาวดวงกมล เกตุเส็ง ชั้นปี 3 23 : 65471157 : นายเด่นดนัย ต๊ะพันธ์ ชั้นปี 3 24 : 66366667 : นายณัฐภัทร ภัทรเคหะ ชั้นปี 2 25 : 66560874 : นางสาวมัชฒิมา เพ็งบุญ ชั้นปี 2 26 : 66312206 : นายธนเดช สุขสมพงษ์ ชั้นปี 2 27 : 65240821 : นางสาวชมพูนุท แก้วสะแสน ชั้นปี 3 28 : 65243778 : นางสาววาสนา ใหมสกุล ชั้นปี 3 | 60-27-33 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102. 8 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3101.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102.
11 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3101.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3101 | QS | C | 39 | 38 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Andris Adhitra
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 65244416 : นางสาวสุมิตรา ใจขัน ชั้นปี 3 3 : 66470524 : นางสาวจุฑามาศ รัศมี ชั้นปี 2 4 : 65243051 : นางสาวเพ็ญศิริ สุวรรณโต ชั้นปี 2 5 : 65243488 : นางสาวรัชภรณ์ นาคนรินทร์ ชั้นปี 3 6 : 65244324 : นางสาวสุธีรา พันมา ชั้นปี 3 7 : 60262880 : นายสุกฤษฎิ์ คตเชย ชั้นปี 8 8 : 66711191 : นางสาวปนัดดา ราชบัวสี ชั้นปี 1 9 : 66345471 : นางสาวรติมา ปลื้มบุญ ชั้นปี 2 10 : 65240272 : นางสาวกานต์ธิดา ขำสอางค์ ชั้นปี 3 11 : 65240814 : นางสาวชนิสร โฮมแพน ชั้นปี 3 12 : 65243785 : นางสาววาสินี สีดาสี ชั้นปี 3 13 : 65242146 : นางสาวนารีรัตน์ คำอ่อน ชั้นปี 3 14 : 65243594 : นางสาววรมน พันธุรัตน์ ชั้นปี 3 | 60-28-32 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102. 8 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102.
11 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3103.
|
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 1 | 19 | W | | |
| | | ไม่มีข้อมูล | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) ทุกชั้นปี | 20-1-19 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิตเทียบโอน |
|