| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 4 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 7 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 9 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 10 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 | 52-1-51 14-0-14 58-6-52 71-0-71 21-0-21 7-0-7 13-8-5 46-18-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2101 | QS | C | 35 | 28 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 4 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 7 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 9 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 10 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 11 : 64194569 : นายอภิรักษ์ นิลกำแหง ชั้นปี 4 12 : 64315827 : นางสาวศุภรัตน์ เอมโอด ชั้นปี 4 13 : 65266111 : นางสาวนิทิตา สิงห์วี ชั้นปี 3 14 : 65661756 : นายโพธิกร สุทธะหลาน ชั้นปี 3 | 59-9-50 18-4-14 64-8-56 75-0-75 21-2-19 4-0-4 16-0-16 46-3-43 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 4 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 7 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 9 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 10 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 | 59-4-55 18-9-9 64-10-54 75-0-75 21-0-21 4-0-4 16-4-12 46-7-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3204 | QS | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 4 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 7 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 9 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 10 : 64264804 : นางสาวเสาวคนธ์ สร้อยมยุรา ชั้นปี 4 11 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 12 : 63260234 : นางสาวกฤติมา เหมือนจันทร์ ชั้นปี 5 | 59-0-59 18-0-18 64-29-35 75-0-75 21-0-21 4-0-4 16-0-16 1-1-0 46-0-46 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 4 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 7 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 9 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 10 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 11 : 64317364 : นางสาวภภัสร์อร ขจรลาภ ชั้นปี 3 12 : 64310020 : นายศิวพงษ์ เย็นขัน ชั้นปี 3 13 : 64261728 : นายธัชพล หาผล ชั้นปี 4 | 59-0-59 18-0-18 64-8-56 75-8-67 21-7-14 4-0-4 16-1-15 46-5-41 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3206 | QS | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 4 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 7 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 9 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 10 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 | 59-20-39 18-0-18 64-2-62 75-2-73 21-0-21 4-0-4 16-0-16 46-6-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3201 | QS | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 2 6 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 7 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 9 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 2 10 : 65260157 : นางสาวกัญญาภัค โคตะการ ชั้นปี 3 11 : 65265961 : นางสาวแพรวพรรณ ขุนพิลึก ชั้นปี 3 12 : 62161068 : นายณัฐภัทร เพลินจิตร ชั้นปี 5 13 : 63349601 : นายจักรพงษ์ กรมกอง ชั้นปี 5 14 : 62241296 : นายณัฐกิตติ์ สิริประภาธนพงษ์ ชั้นปี 6 15 : 62241296 : นายณัฐกิตติ์ สิริประภาธนพงษ์ ชั้นปี 6 16 : 63349601 : นายจักรพงษ์ กรมกอง ชั้นปี 5 17 : 62161068 : นายณัฐภัทร เพลินจิตร ชั้นปี 5 18 : 63349601 : นายจักรพงษ์ กรมกอง ชั้นปี 5 | 7-0-7 12-0-12 4-0-4 83-21-62 17-0-17 39-0-39 19-7-12 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 2 |
|
| 10 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3202 | QS | C | 35 | 33 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 2 6 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 7 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 2 | 8-0-8 15-0-15 7-0-7 91-9-82 20-4-16 50-9-41 25-11-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 11 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3203 | QS | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 2 6 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 7 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 2 9 : 66364311 : นางสาวรัญชนา มาจาก ชั้นปี 2 | 8-1-7 15-0-15 7-0-7 91-15-76 20-10-10 50-5-45 25-0-25 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 12 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3204 | QS | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 2 6 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 7 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 2 9 : 66560898 : นางสาวราเชล ศรีชัย ชั้นปี 2 10 : 63265567 : นายอธิคม เครือษา ชั้นปี 5 | 8-6-2 15-0-15 7-0-7 91-16-75 20-1-19 50-11-39 25-0-25 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 13 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | 35 | 27 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 2 6 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 7 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 2 | 8-0-8 15-13-2 7-3-4 91-3-88 20-1-19 50-7-43 25-0-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 2 6 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 7 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 2 | 8-0-8 15-0-15 7-0-7 91-0-91 20-0-20 50-0-50 25-0-25 |
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 17 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3101 | QS | C | 35 | 13 | 22 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 2 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 4 : 64314264 : นายภัครพล นุ่มเนื้อ ชั้นปี 4 | 80-10-70 82-2-80 89-1-88 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 3 |
|
| 18 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3202 | QS | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 2 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 4 : 64314264 : นายภัครพล นุ่มเนื้อ ชั้นปี 4 | 93-14-79 89-11-78 80-6-74 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 19 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3203 | QS | C | 35 | 29 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 2 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 4 : 63711453 : นางสาวพัสตราภรณ์ ฟ้าทองศรีสุขดี ชั้นปี 4 5 : 65163915 : นายกันตภณ สมใจ ชั้นปี 3 6 : 63711453 : นางสาวพัสตราภรณ์ ฟ้าทองศรีสุขดี ชั้นปี 4 | 93-26-67 89-0-89 80-0-80 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 20 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3104 | QS | C | 35 | 10 | 25 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปวีณา จันทร์นวล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 2 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 4 : 63711453 : นางสาวพัสตราภรณ์ ฟ้าทองศรีสุขดี ชั้นปี 4 5 : 65315451 : นายอภิชาต บุตรคำ ชั้นปี 3 6 : 64314547 : นายภูวดล มาลา ชั้นปี 4 7 : 65360048 : นางสาวกมลพร กางถิ่น ชั้นปี 3 8 : 65365319 : นายอดิเทพ จันทร์ทอง ชั้นปี 3 | 93-6-87 89-1-88 80-0-80 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 21 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 2 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 7 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 64314271 : นางสาวภัทรนันต์ วรศิริ ชั้นปี 4 | 93-16-77 89-0-89 80-3-77 21-10-11 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 22 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 2 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 93-0-93 89-0-89 80-0-80 |
| | | หมายเหตุ: | ไม่มีนิสิตลงทะเบียน |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 25 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 | 38-0-38 58-4-54 76-25-51 43-7-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3102 | QS | C | 37 | 28 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 5 : 64260790 : นางสาวจุฑามาศ ศรีแก้ว ชั้นปี 4 6 : 64346166 : นางสาวมัณฑิตา คำภางาม ชั้นปี 4 7 : 65313921 : นายภูริณัฐ เสนะสุทธิ ชั้นปี 3 8 : 66661403 : นายพัชรดนัย สิงห์สถิตย์ ชั้นปี 2 9 : 66662387 : นางสาวอโนมา อรุณเจริญยิ่ง ชั้นปี 2 | 43-2-41 63-5-58 85-7-78 45-9-36 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 27 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3107 | QS | C | 37 | 17 | 20 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 5 : 65364107 : นางสาวยศวดี แตงเจริญ ชั้นปี 3 6 : 65362509 : นางสาวนลินทิพย์ เก้าพันกร ชั้นปี 3 7 : 64160274 : นางสาวกัญญาพัชร ภูเดช ชั้นปี 4 8 : 64160533 : นายจักริน ด่านไชยกูล ชั้นปี 4 9 : 64161400 : นางสาวตะวันฉาย เอี่ยมสำอางค์ ชั้นปี 4 | 43-9-34 63-2-61 85-4-81 45-0-45 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 28 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3204 | QS | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 | 43-6-37 63-6-57 85-17-68 45-8-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210. 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 29 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 5 : 65361656 : นายณัฐวัตร มนัสมโนธรรม ชั้นปี 3 6 : 63364079 : นายพงษ์พิภัทร์ อาบเงิน ชั้นปี 5 | 43-0-43 63-14-49 85-3-82 45-17-28 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 30 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3108 | QS | C | 37 | 25 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 6 : 65364497 : นายวิทาน ใจดี ชั้นปี 3 7 : 64346999 : นายวัชรพงษ์ อาจหาญ ชั้นปี 4 8 : 66366582 : นายภูมิ ลิ้มสุวรรณ์ ชั้นปี 2 | 43-12-31 63-4-59 85-7-78 45-0-45 10-0-10 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 37 | 0 | 37 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 37 | 0 | 37 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 33 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 120-0-120 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | หมายเหตุ: | นิสิตที่ไม่เทียบโอนให้ลงกลุ่ม 33 หากเต็มจึงลงกลุ่ม 34 |
|
| 34 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3202 | QS | C | 70 | 1 | 69 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 150-1-149 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | หมายเหตุ: | นิสิตแพทย์ที่ต้องการเทียบโอนให้ลงกลุ่ม 34 |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 120-0-120 |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 38 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 39 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 41 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 30 | 14 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2110 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 5 : 64344209 : นายปฏิญญา เชิงงาม ชั้นปี 4 | 69-7-62 48-0-48 89-6-83 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 6 |
|
| 42 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปวีณา จันทร์นวล
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 75-7-68 60-15-45 87-0-87 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211. 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 43 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 75-0-75 60-20-40 87-0-87 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 44 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3104 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 75-3-72 60-6-54 87-10-77 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 45 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 32 | 25 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 75-24-51 60-0-60 87-1-86 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202. 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 46 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 75-0-75 60-0-60 87-0-87 |
|
| 47 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 48 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 49 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 | 8-0-8 15-0-15 45-1-44 54-24-30 84-13-71 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 7 |
|
| 50 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 7 : 65365364 : นางสาวอนุธิดา โตโทน ชั้นปี 3 8 : 66310028 : นายธัญพิสิษฐ์ ศรีทอง ชั้นปี 2 | 9-2-7 19-0-19 48-0-48 64-6-58 91-31-60 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203. 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 51 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 | 9-2-7 19-0-19 48-4-44 64-13-51 91-20-71 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 52 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 12 | 33 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 7 : 66310028 : นายธัญพิสิษฐ์ ศรีทอง ชั้นปี 2 8 : 65361977 : นายธนภัทร ถาปนา ชั้นปี 3 9 : 65361977 : นายธนภัทร ถาปนา ชั้นปี 3 | 9-0-9 19-0-19 48-1-47 64-0-64 91-9-82 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
|
| 53 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 7 : 65365364 : นางสาวอนุธิดา โตโทน ชั้นปี 3 8 : 66310028 : นายธัญพิสิษฐ์ ศรีทอง ชั้นปี 2 9 : 65362684 : นายบารมี คุ้มภัยเพื่อน ชั้นปี 3 10 : 65360109 : นายกฤตณัฐ สุขแย้ม ชั้นปี 3 11 : 65361953 : นายธนพล คำหอม ชั้นปี 3 12 : 65360659 : นายจิรวัฒน์ แซ่ลิ้ม ชั้นปี 3 | 9-4-5 19-12-7 48-11-37 64-3-61 91-3-88 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
|
| 54 | | ไม่มีข้อมูล | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 | 9-0-9 19-0-19 48-0-48 64-0-64 91-0-91 |
|
| 55 | | ไม่มีข้อมูล | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 56 | | ไม่มีข้อมูล | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 57 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 16 | 19 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 4 : 62340739 : นายคุณาธิป ทับทองดี ชั้นปี 6 | 54-0-54 114-9-105 66-7-59 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 8 |
|
| 58 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 4 : 64261827 : นายธีรวัฒน์ มีเหลือง ชั้นปี 4 | 58-19-39 129-7-122 80-5-75 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 59 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 | 58-8-50 129-5-124 80-17-63 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 60 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 33 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 | 58-17-41 129-3-126 80-13-67 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 61 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 4 : 64264330 : นายเศรษฐศาสตร์ ยาอ่อน ชั้นปี 4 5 : 64263579 : นางสาวเมริสา นครเนียม ชั้นปี 4 6 : 65343683 : นางสาวนภาพร เครือม่วง ชั้นปี 3 7 : 65345960 : นายยุทธนา สืบสวาย ชั้นปี 3 8 : 65347773 : นางสาวสุพิชฌาย์ อินเกิด ชั้นปี 3 | 58-7-51 129-8-121 80-12-68 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 62 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 33 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 | 58-4-54 129-22-107 80-7-73 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
|
| 63 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 64 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 65 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 34 | 28 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 2 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 | 51-3-48 123-23-100 94-2-92 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 9 |
|
| 66 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 19 | 16 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 2 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 4 : 65362615 : นางสาวนาระตา ทาสี ชั้นปี 3 | 51-5-46 166-8-158 100-6-94 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 67 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 13 | 22 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พรวีร์ ทันนิเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 2 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 | 51-3-48 166-10-156 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 68 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 17 | 18 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3104 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 2 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 | 51-10-41 166-5-161 100-2-98 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 69 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 2 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 | 51-0-51 166-12-154 100-19-81 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
|
| 70 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 2 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 4 : 64240402 : นางสาวกุลนิภา น้อยกลิ่น ชั้นปี 4 5 : 64243434 : นางสาวฟาตีมา อบรม ชั้นปี 4 6 : 63242568 : นางสาวภัทราภรณ์ ออมพลศิริ ชั้นปี 5 | 51-3-48 166-10-156 100-16-84 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
|
| 71 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 3 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 2 | 158-24-134 4-4-0 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10 |
|
| 72 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 27 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3107 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 3 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 2 5 : 64240679 : นางสาวจิราพร ชาญไชยเวช ชั้นปี 4 6 : 64241898 : นายธนัท ทรงครุฑ ชั้นปี 4 7 : 64245346 : นางสาวอนัญญา เพ็งหัวรอ ชั้นปี 4 8 : 66523305 : นางสาวณัฐชา เหล่าพุก ชั้นปี 1 9 : 64245056 : นางสาวสุจีณนา ปานตะละสี ชั้นปี 4 | 162-21-141 4-0-4 5-2-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|
| 73 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 13 | 22 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3102 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 3 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 2 5 : 64242383 : นายนาวิน ส่องศรี ชั้นปี 4 6 : 64164524 : นายธนพงษ์ แพจันทร์ ชั้นปี 4 | 162-11-151 4-0-4 5-0-5 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 74 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 11 | 24 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3106 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 3 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 2 | 162-11-151 4-0-4 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 75 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 3 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 2 | 162-0-162 4-0-4 5-0-5 |
|
| 76 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 3 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 2 | 162-0-162 4-0-4 5-0-5 |
|
| 77 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 35 | 16 | 19 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3108 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 2 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 | 51-0-51 123-7-116 94-9-85 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | หมายเหตุ: | เพิ่ม ช่วง 9 |
|
| 78 | | ไม่มีข้อมูล | 350 | 310 | 40 | W | | |
| | | ไม่มีข้อมูล | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) ทุกชั้นปี | 350-310-40 |
| | | หมายเหตุ: | ดำเนินการโดยเจ้าหน้าที่สำหรับนิสิตเทียบโอนเท่านั้น |
|