| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 1211 | ED 1 | C | 8 | 0 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1211 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สำราญ มีแจ้ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1211.
|
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 25 | 0 | 25 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 1103 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.ปกรณ์ ประจันบาน ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 25-0-25 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1103.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 24 | 0 | 24 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 1104 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 24-0-24 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 1211 | ED 1 | C | 10 | 0 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 1211 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1211.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 15 | 0 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 24 | 0 | 24 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 24-0-24 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 23 | 0 | 23 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 23-0-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน นางสาวญาดา ม่วงแก้ว |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 2105 | ED 2 | C | 29 | 0 | 29 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 2105 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน นางสาวญาดา ม่วงแก้ว |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 29-0-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 26 | 26 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 4 | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| 11 | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 2211 | ED 2 | C | 25 | 23 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 2211 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 4 | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2211.
|
|
| 12 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 28 | 28 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 13 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 27 | 25 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2211 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 27-25-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|