ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 66380038 | นางสาวกมลลักษณ์ ป้องโรคา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 66380076 | นางสาวกัณฐิกา ศรีเฉลิม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 66380090 | นายกิตติ สาธนะโชติ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66380151 | นางสาวจรัญญา มาคะวงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380212 | นางสาวชนิกานต์ ญานประเสริฐ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380236 | นางสาวชลริษา เพ็ชรศรี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66380243 | นายชัชชัย วงศ์ครุฑ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 66380267 | นายฌาณุภัทร สิริโสมะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66380335 | นายณัฏนนท์ นราทันต์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 66380366 | นายณัฐวุฒิ เหว่าจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 66380427 | นายธนดล แผลงศร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 66380526 | นายธีรัช บุญวิรัตน์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 66380595 | นางสาวนิโลบล กองเพ็ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 66380649 | นางสาวปนัดดา แสนอามาตร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 66380670 | นางสาวปวันรัตน์ ไชยยศ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 66380687 | นายปองเดช รุมชเนาว์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 66380885 | นายภูวรัตน์ สร้อยอาภรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 66381202 | นายศุภณัฐ เมฆอิ่ม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 66381264 | นางสาวสิรภัทร บุญดล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
20 | 66160012 | นางสาววิชญาพร ทานะมัย | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
21 | 66160159 | นางสาวกมลทิพย์ วรวาท | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
22 | 66160197 | นายกฤตนัย ไชยโชติ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
23 | 66160302 | นายกันตพล คำแจง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
24 | 66160869 | นายณภัทร พลสิน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
25 | 66160906 | นายณัฏฐกิตติ์ ศรีสกุล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
26 | 66161217 | นายธนพงษ์ พิมปาน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
27 | 66161224 | นายธนพนธ์ ชัยยาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
28 | 66161392 | นางสาวธัญญาเรศ เกิดหาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 50 |
29 | 66162641 | นางสาวแรกขวัญ สิทธิสระ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
30 | 66162825 | นายวายุพงศ์ วงศา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
31 | 66163228 | นายสิริมงคล ผอบเงิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
32 | 66163587 | นางสาวอนุสรา ผาคำ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
33 | 66163884 | นางสาวเกวลิน กิวิพันธุ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
34 | 66164034 | นายทรัพย์อนันต์ วงค์คำ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
35 | 66164102 | นายปรัชญา คำภู | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
36 | 66711450 | นางสาวพัชราภา ย่อยสกุล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
37 | 66712099 | นายสรศักดิ์ บุญเลิศ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
38 | 66310387 | นายกัณฑ์ตพัฒน์ ยอมสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
39 | 66310400 | นางสาวกันตา บัวผัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
40 | 66310479 | นางสาวกาญติมา เนื้อไม้ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
41 | 66310660 | นางสาวคนธรส อรวิบูลย์ศิริ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
42 | 66310967 | นายเจริญ มาน้อย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
43 | 66311674 | นางสาวณัฐ์ธยาน์ ชูเมือง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
44 | 66311773 | นายณัฐภัทร ปัสสา | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
45 | 66311803 | นางสาวณัฐวรา โพธิ์สาลี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
46 | 66311988 | นางสาวตวงทิพย์ สายเครือฝั้น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
47 | 66312220 | นายธนพงษ์ เนตรคำ | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
48 | 66312442 | นายธราเทพ กวีพรไพร | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
49 | 66312510 | นางสาวธันยา แก้วสงค์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
50 | 66312664 | นายนนทพัทธ์ ต่อศักดิ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
51 | 66312732 | นางสาวนภัสวรรณ บุญทัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
52 | 66313036 | นางสาวปนัดดา แสนสม | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
53 | 66313395 | นางสาวพรรณปพร ยอดสนิท | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 66313593 | นางสาวพิชชาพร อ้นใจหาญ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
55 | 66313708 | นางสาวพิรญาณ์ คำแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
56 | 66314132 | นางสาวภูษิตา จินดารัตน์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
57 | 66314347 | นายรพีพัฒน์ มีกำลัง | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
58 | 66314644 | นางสาววรัญญา โรมพันธ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
59 | 66314668 | นางสาววรันลักษณ์ ปัญญาครอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
60 | 66314941 | นางสาวศศิธร สุขเอี่ยม | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
61 | 66314996 | นางสาวศิริรัตน์ สุขเกษม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
62 | 66315009 | นางสาวศิริรัตน์ แก้วปัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
63 | 66315498 | นายเสกสรร ธิจร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
64 | 66315573 | นางสาวอนงค์พร สอนโต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
65 | 66315580 | นางสาวอนงค์พร แซ่โซว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
66 | 66315702 | นางสาวอรพิมล วงศ์แสน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
67 | 66316389 | นางสาวพิชญธิดา น้อยศรี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
68 | 66360184 | นางสาวกรณภา คำดา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
69 | 66360535 | นางสาวกิติยา อาจเอก | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
70 | 66360559 | นายกุลธร กล่อมสุนทร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
71 | 66360832 | นางสาวจิรนันท์ เนตรจ๋อย | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
72 | 66360887 | นางสาวจิรัชญา แคนเภา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
73 | 66360894 | นางสาวจิราวรรณ จันเขียน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
74 | 66360931 | นางสาวเจนจิรา จั่นเพชร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
75 | 66361495 | นางสาวณัฐชยา โตคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
76 | 66361549 | นางสาวณัฐณิชา ทองเปลว | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
77 | 66361877 | นางสาวดุจสิตา สัมฤทธิ์ดี | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
78 | 66362836 | นายนิกร ลาวจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
79 | 66362843 | นางสาวนิตติญาภรณ์ มีอ้น | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
80 | 66363123 | นางสาวปริยากร สืบจ้อน | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
81 | 66363130 | นางสาวปริศนา เทพรินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
82 | 66363147 | นางสาวปรียาภรณ์ พุ่มเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
83 | 66363178 | นายปัณณธร จันทร์มีเทศ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
84 | 66363475 | นางสาวพัทธมน โตนวุฒิ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
85 | 66364083 | นางสาวมัญชุพร บุตรชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
86 | 66364403 | นางสาวรุจิราพร เขียวยิ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
87 | 66364748 | นางสาววารีรัตน์ ศรีมงคล | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
88 | 66364984 | นางสาวศิรประภา โตเปรม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
89 | 66365073 | นายศิวกร ชุมภูชูวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
90 | 66365172 | นายเศรษฐพงศ์ สารสุวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
91 | 66365943 | นายอานนท์ นิ่มน้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
92 | 66365967 | นายอิทธิพัทธ์ กาวิระมูล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
93 | 66366377 | นายนนทวัฒน์ ลอยปลิว | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
94 | 66366414 | นางสาวบงกชกร หินไชยศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
95 | 66410162 | นายกฤติพงศ์ หงษ์ทองมี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
96 | 66410179 | นางสาวกฤติยาภรณ์ ยิ้มสง่า | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
97 | 66410308 | นางสาวกันต์นิชา อุดมรัตนศิริชัย | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
98 | 66410339 | นางสาวกานต์ธิดา ดวงดี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
99 | 66410346 | นางสาวกานต์รวี นาคเพชร | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
100 | 66410568 | นางสาวจารุพร พิกุล | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
101 | 66410599 | นายจิรพงศ์ ด่านแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
102 | 66411053 | นางสาวฑิฆัมพร พานตะมะ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
103 | 66411107 | นางสาวณัชชา ดวงจง | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
104 | 66411152 | นางสาวณัฏธ์นรี ปริญญารัตนเมธี | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
105 | 66411220 | นางสาวณัฐธิตา เพ็งสมบูรณ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
106 | 66411411 | นางสาวทักษพร คงรุ่ง | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
107 | 66411466 | นายธงชัย บุญยอด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
108 | 66411510 | นายธนกฤต ผาเพียว | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
109 | 66411596 | นางสาวธนิดา ขำบ้านหลวง | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
110 | 66411671 | นางสาวธัญญารัตน์ กมลชิต | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
111 | 66412166 | นางสาวบัณฑิตา ขาวสุข | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
112 | 66412210 | นายปฏิพัทธ์ สุขมามอญ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
113 | 66412265 | นางสาวปภาวรินท์ กันต์โฉม | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
114 | 66412449 | นางสาวปารินทร์ ทองเพ็ง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
115 | 66412524 | นายพงศภัค รอดพงษา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
116 | 66412623 | นางสาวพรสุดา ธัญสาริกิจ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
117 | 66412708 | นางสาวพัสวี สีหาโคตร | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
118 | 66412760 | นายพิเชษฐไชย สิงห์ทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
119 | 66412807 | นายพีรพัฒน์ กุ่ยอ่อง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
120 | 66412869 | นางสาวแพรภาพรรณ สนั่นนาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
121 | 66412944 | นางสาวภัทรวดี แจ่มหะไทย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
122 | 66412975 | นายภานุวัฒน์ ปีจันทร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
123 | 66413149 | นายรติพล มีหวัง | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
124 | 66413446 | นางสาววรัษฎาพร เพชรกันหา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
125 | 66413477 | นางสาววริศรา ปินตา | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
126 | 66413637 | นางสาวศิริประภา กอนผึ้ง | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
127 | 66413682 | นายศุภณัฐ แซ่แต้ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
128 | 66413774 | นายสรยุทธ ทองเผือก | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
129 | 66413798 | นางสาวสรรค์สุภา เมฆประดับ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
130 | 66414047 | นางสาวสุวนันท์ พึ่งหนู | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
131 | 66460075 | นางสาวกัญญ์วรา วงค์เล็ก | พ.บ. | 10 |
132 | 66460129 | นายกิตติศักดิ์ สิงห์โห | พ.บ. | 10 |
133 | 66460167 | นายจักรพันธ์ คำอ้วน | พ.บ. | 10 |
134 | 66460181 | นางสาวจิรัชญา มูลศรี | พ.บ. | 10 |
135 | 66460211 | นางสาวชนม์ชนก ดีสลิด | พ.บ. | 10 |
136 | 66460259 | นายชยพล วชิรธัชธีระ | พ.บ. | 10 |
137 | 66460303 | นางสาวฐิตาภา ศรีหริ่ง | พ.บ. | 10 |
138 | 66460433 | นายณัฐวัชร เพชรคง | พ.บ. | 10 |
139 | 66460464 | นายดุจอินทัช ตันติกนกพร | พ.บ. | 10 |
140 | 66460716 | นางสาวพิชชานันท์ โสภา | พ.บ. | 10 |
141 | 66460761 | นางสาวภคพร ทองจาด | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
142 | 65471003 | นางสาวณัฐธิดา ดอกเกี๋ยง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
143 | 65472147 | นางสาวพรสวรรค์ วันเย็น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
144 | 65472901 | นางสาววรนุช สุกานนท์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
145 | 65473113 | นายศรชัย นาดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
146 | 66470784 | นางสาวญาณิกา ทิศชอบ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
147 | 66520083 | นางสาวกรกนก สอนบัว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
148 | 66520199 | นางสาวกัลยรัตน์ โสตถิกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
149 | 66521394 | นางสาวนิศากร พรหมสิทธิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
150 | 66521455 | นางสาวเบญจมาพร เรือนงาม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
151 | 66521745 | นางสาวพอเพียง พวงขจร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
152 | 66521752 | นางสาวพัชรพร แดงด้วง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
153 | 66522100 | นางสาวมณฒากาญจน์ ปานศรีแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
154 | 66610012 | นายกฤศ สระทองที | ท.บ. | 10 |
155 | 66610074 | นางสาวชนม์ปวีณ์ โอปณะโสภิต | ท.บ. | 10 |
156 | 66610166 | นางสาวธนัชชา กัลกุล | ท.บ. | 10 |
157 | 66610388 | นางสาวภัทราพร แก้วจินดา | ท.บ. | 10 |
158 | 66610562 | นายสุทธิพจน์ ลิ่วบุญญานันต์ | ท.บ. | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
159 | 66710019 | นางสาวณัฏฐชา ชาตะรูปะ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
160 | 66710231 | นายกิตติพงศ์ ไกรสีขาว | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
161 | 66710262 | นางสาวกุณฑิกา วุฒิสาร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
162 | 66710330 | นายจักรกฤตย์ แก่นวงษ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
163 | 66710408 | นายจิรัฏฐ์ สิทธิศักดิ์ | สถ.บ. | 10 |
164 | 66710422 | นางสาวจุฑารัตน์ คำนิ่ม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
165 | 66710446 | นางสาวชญาดา สลีวงศ์ | สถ.บ. | 10 |
166 | 66710460 | นางสาวชนิตา กะมุทา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
167 | 66710507 | นายชาญยุทธ์ ยุทธศาสตร์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
168 | 66710545 | นางสาวโชติกา เทียนสวัสดิ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
169 | 66710552 | นางสาวโชติชนิต มังคะลี | สถ.บ. | 10 |
170 | 66710569 | นางสาวโชษิตา กันชาติ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
171 | 66710620 | นางสาวณัฏฐภัทร ศรีสกุล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
172 | 66710729 | นางสาวณัฐรดี จันทร์ไทย | สถ.บ. | 10 |
173 | 66710736 | นายณัฐวุฒิ มงคล | สถ.บ. | 10 |
174 | 66711047 | นายนพรัตน์ สุวรรณชมพู | สถ.บ. | 10 |
175 | 66711108 | นายนันทพงศ์ เรียนจันทร์ | สถ.บ. | 10 |
176 | 66711238 | นางสาวปรียาภรณ์ สีสอด | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
177 | 66711412 | นางสาวพรพิมล ถนอมนวล | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
178 | 66711443 | นายพัชรพล ครุฑน้อย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
179 | 66711504 | นางสาวพันวิษา โลสูงเนิน | สถ.บ. | 10 |
180 | 66711610 | นางสาวภัคริญญา ฟักเอม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
181 | 66711771 | นางสาวรุจิรา สุริยะเลิศ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
182 | 66711825 | นางสาววชิราภรณ์ ยิ้มโสภา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
183 | 66711849 | นางสาววรรณวิษา บัวสำลี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
184 | 66711979 | นางสาววิไลวรรณ เศษจัตุรัส | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
185 | 66711993 | นางสาวศรัญญา สอนเม่น | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
186 | 66191337 | นางสาวธันยพร พรหมทอง | น.บ. | 10 |
187 | 66192044 | นางสาวภัทรธราภรณ์ เซพงษ์ | น.บ. | 10 |
188 | 66192259 | นางสาวมาริญา อิ่มสวัสดิ์ | น.บ. | 10 |
189 | 66192280 | นายยุทธการ อ่องกลิ่น | น.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
190 | 65344871 | นางสาวพรนิตา สายนาค | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
191 | 65344901 | นางสาวพรยมล เหมือนเงา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
192 | 66340216 | นางสาวกรรณิกา ทองนิ่ม | นศ.บ. | 10 |
193 | 66340452 | นางสาวกัญญารัตน์ รอดทุ่ง | นศ.บ. | 10 |
194 | 66340537 | นางสาวกิตติกา มั่นเหมาะ | บช.บ. | 10 |
195 | 66340742 | นางสาวขวัญกมล แน่นหนา | นศ.บ. | 10 |
196 | 66341381 | นางสาวชลิตา บัวรอด | นศ.บ. | 10 |
197 | 66341497 | นางสาวชุติกาญจน์ ศรีทอง | นศ.บ. | 10 |
198 | 66341510 | นางสาวโชติมณี ปานแก้ว | นศ.บ. | 10 |
199 | 66341633 | นางสาวฐิตินันท์ พึ่งดี | บช.บ. | 10 |
200 | 66342197 | นายดลวัฒน์ ศิริ | นศ.บ. | 10 |
201 | 66342210 | นางสาวดุษาร์กร อุ่นอ้าย | นศ.บ. | 10 |
202 | 66342487 | นายธนภัทร แก้วมีศรี | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
203 | 66342647 | นายธนิก ขำเขียน | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
204 | 66342845 | นายธีรภัทร ขจรกลิ่น | นศ.บ. | 10 |
205 | 66343002 | นางสาวนภัสกร ปืนขุนทด | บช.บ. | 10 |
206 | 66343187 | นายนัฏฐวัฒน์ ไทยขำ | นศ.บ. | 10 |
207 | 66343781 | นางสาวปราณปริยา ไชยวงค์ | นศ.บ. | 10 |
208 | 66344948 | นางสาวภัสสร มิ่งสมร | บช.บ. | 10 |
209 | 66345570 | นายรัฐรวี อิ่นติ๊บ | นศ.บ. | 10 |
210 | 66345709 | นางสาวลลิดา เพ็ชรชนะ | นศ.บ. | 10 |
211 | 66346355 | นายศรายุทธ คณิกา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
212 | 66346379 | นางสาวศรุตา ประหมู่ประถัมย์ | นศ.บ. | 10 |
213 | 66346584 | นายศุภวิชญ์ แสนลี | นศ.บ. | 10 |
214 | 66347086 | นางสาวสุภัสสรา ควรสมบัติ | นศ.บ. | 10 |
215 | 66347352 | นายอดิศร รุ่งเรืองศักดิ์ | นศ.บ. | 10 |
216 | 66347628 | นางสาวอโรชา เครือนวล | นศ.บ. | 10 |
217 | 66348366 | นายวงศธร เจษฎายุทธการกุล | บช.บ. | 10 |
218 | 66348489 | นางสาวอรปรียา จันทร์เม้า | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
219 | 66240622 | นางสาวชฎาภัทร์ ร่มโพธิ์ทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
220 | 66241063 | นางสาวณัฐกรานต์ คงไพสันต์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
221 | 66242305 | นางสาวปรารถนา บุญประกอบ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
222 | 66242510 | นายพงศ์พิสุทธิ์ เทพสถิตย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
223 | 66243104 | นางสาวรณิษฐา บางบุญ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
224 | 66244118 | นางสาวอนัญญา คำสุม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
225 | 66244361 | นายชวัลวิทย์ จินาพร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
226 | 66244682 | นางสาวทศวรรณ รัตนประทุม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |