ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380367 | นางสาวชุติมา คำไตรย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380466 | นายณัฐวัฒน์ พาไธสง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380657 | นางสาวธิญาดา ยอดเมือง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380916 | นางสาวพิชณ์ ภูมิเมือง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380472 | นางสาวธมลวรรณ์ ทับโพธิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380564 | นางสาวนันทิชา เต๋ทิ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66380991 | นางสาวรักษิตา บุญแน่น | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
8 | 65160068 | นางสาวกนกพร จันทร์เพ็ญ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
9 | 65160228 | นางสาวกัณฐมณี วรอินทร์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
10 | 65160556 | นางสาวจารุวรรณ ขาวเนตร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 65161072 | นางสาวณัฐนิชา อ้นภู้ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
12 | 65161171 | นางสาวดวงพร หลวงแก้ว | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
13 | 65161423 | นางสาวธนัญญา สังข์ทอง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
14 | 65161874 | นางสาวบัณฑิตา กุนากุล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
15 | 65161966 | นายปรัชญากุล มณีฉาย | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
16 | 65162062 | นางสาวปานไพลิน ชมเชย | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
17 | 65162208 | นางสาวพรทิพย์ แป้นเพ็ชร | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
18 | 65162314 | นายพิชญุตม์ หลวงตั้งใจ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
19 | 65162840 | นายวงศธร กันเกิด | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
20 | 65162970 | นางสาววริศรา จันทร์อินทร์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
21 | 65164103 | นางสาวพรธีรา สิงห์โต | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
22 | 66163877 | นายกิตติธัช นุชเนื่อง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
23 | 66163952 | นางสาวจีระนันท์ จันทร์หอม | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
24 | 66210014 | นางสาวกติกา กันทะสอน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
25 | 66210021 | นางสาวกนกกานต์ พุ่มประดับ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
26 | 66211684 | นางสาวอารีรัตน์ ชูแผ้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
27 | 65310593 | นายจักรกฤษณ์ ศรีวรรณา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
28 | 65312245 | นางสาวธิติสุดา วิเชียรศิลป์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
29 | 65313105 | นางสาวปิยาพัชร อ่อนพรหม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
30 | 65313754 | นางสาวภัทราพร สุวรรณยาน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
31 | 65314348 | นางสาวรุจจิรา รินสาร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
32 | 65314850 | นางสาวศศิวิมล สอนสังข์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
33 | 65315291 | นางสาวสุภาวดี ทองดี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
34 | 65315574 | นางสาวอังศิมา อิ่มแจ่ม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
35 | 65316960 | นางสาวอรณิชา สินเธาว์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
36 | 65360796 | นายเจษฎา เมฆช้าง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
37 | 65360956 | นายชโนดม จันทร์หอม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
38 | 65361724 | นายดล ธรามานิตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
39 | 65361922 | นายธนพนธ์ สมศักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
40 | 65362349 | นายนนท์ปกรณ์ วัชรสุทธิพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
41 | 65362905 | นายปรเมษ อินทรประสาน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
42 | 65363100 | นายปิยะราช หนูทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
43 | 65363117 | นายปิยะศักดิ์ ยะหัวฝาย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
44 | 65363254 | นายพชรกฤษณ์ กฤษณพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
45 | 65363292 | นายพนุวัฒน์ ธนะวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
46 | 65363544 | นายพิสิษฐ์ ต้อนรับ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
47 | 65363568 | นายพีรพัฒน์ พาลารักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
48 | 66360917 | นางสาวจุฬารัตน์ ใจกล่ำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
49 | 66361341 | นางสาวฐิติกาญจน์ ด้วงรอด | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
50 | 66363253 | นางสาวปิยธิดา เกิดปั้น | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
51 | 66363864 | นายภาณุวัฒน์ เต็มสี | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
52 | 66470463 | นางสาวจารุวรรณ วังคีรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
53 | 66472634 | นายวันพิชิต จันทร์น้ำท่วม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
54 | 66472825 | นางสาวศิริลักษณ์ บ่อพืชน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
55 | 66473266 | นางสาวสุวิมล จั่นจีน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
56 | 66521387 | นางสาวนิรมล ค้อมทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
57 | 66521448 | นายบูรพา อายุมั่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
58 | 66521509 | นางสาวปริชญา ดามณี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
59 | 66521653 | นางสาวพรทิพย์ อู่ไทย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
60 | 66522070 | นางสาวภาชินี สนามน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
61 | 66522568 | นายศิวกร กองจันทร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
62 | 66522995 | นายอภิวัฒน์ คุ้มเณร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
63 | 66560331 | นางสาวณฐมน อังศุพันธุ์ | พย.บ. | 10 |
64 | 66560454 | นางสาวธนัชพร สิงห์สร้อย | พย.บ. | 10 |
65 | 66560621 | นางสาวบัวพรรณษา อิ่นคำ | พย.บ. | 10 |
66 | 66560690 | นางสาวพรชนก โก๊ะอิ่ม | พย.บ. | 10 |
67 | 66560799 | นายพิพัฒน์พล โพนพุฒ | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
68 | 65661411 | นางสาวปริยากร จันทรมิล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
69 | 66662240 | นางสาวสุชาดา จินบุตร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
70 | 65340897 | นางสาวจณิตา พรธาดาวิทย์ | บช.บ. | 10 |
71 | 66341695 | นางสาวณภัทร ศรีสงคราม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
72 | 66343156 | นายนวภัทร อมรวิภาดา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
73 | 66343170 | นางสาวนัชชา จันทร์ลอย | บช.บ. | 10 |
74 | 66343682 | นางสาวปภาดา พันแพง | นศ.บ. | 10 |
75 | 66344467 | นางสาวพิชชาพร สีเงินดี | นศ.บ. | 10 |
76 | 66344498 | นางสาวพิชญธิดา พลาบุญพิริยะกูล | นศ.บ. | 10 |
77 | 66345709 | นางสาวลลิดา เพ็ชรชนะ | นศ.บ. | 10 |
78 | 66346416 | นางสาวศศิวิมล ยาวาปี | บช.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
79 | 65242610 | นางสาวปุณยาพร พิเชฐถาวร | ร.บ. | 10 |
80 | 66243265 | นางสาววรรณพร บุญเม่น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |