ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380138 | นางสาวกิตติกร พลศร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380145 | นางสาวกิติยา จันทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380169 | นางสาวจรรยพร ตั่นปิน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380176 | นางสาวจันทิมา ทั่งทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380190 | นางสาวจินตนาการ เครื่องไธสงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380473 | นายณัฐวัตร โตมาก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380497 | นางสาวณิชาภัทร ทาไร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380664 | นายธีรภัทร คชหาร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65380749 | นางสาวบัณฐิตา ขันทองเฮ้า | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65380756 | นางสาวบัณฑิตา หาญแก้ว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65380831 | นางสาวปานรพี คำลำปาง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65380848 | นางสาวปิยมน บัวคลี่ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 65380862 | นายพณัต โพธิ์ทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 65380947 | นางสาวเพชรรัตน์ กานต์วรเดช | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 65380954 | นางสาวแพรวลดา หาญยุทธ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 65381074 | นายรพีวิทย์ หาญชนะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 65381135 | นางสาวลักษณาพร สิงห์นิกร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 65381197 | นายวัชระ จีรพงษ์อุดม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 65381241 | นางสาววิสสุตา จันทร์คุ้ม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 65381265 | นายวีรภัทร ศรีปวนใจ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 65381418 | นางสาวสุชาวดี คำแสน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 65381425 | นายสุทธิพงศ์ กลิ่นรัตน์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
23 | 65381449 | นางสาวสุธัญมาส เมฆสวัสดิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
24 | 65381470 | นางสาวสุพิชญา โปทาคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
25 | 65381548 | นายอติวิชญ์ เดชะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
26 | 65381555 | นางสาวอธิตา สมัครเขตกิจ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
27 | 65381562 | นายอธิปัญญา โนระ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
28 | 65381586 | นางสาวอนันตญา สว่างประจิม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
29 | 65381616 | นายอภิรวัฒน์ ภูตาเพิด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
30 | 64164395 | นายธาวิน เเก้วสุขใส | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
31 | 65160938 | นางสาวญาณิศา วรัตถ์สุวรรณ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
32 | 65163267 | นางสาวศุภากร พุ่มไพจิตร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
33 | 65163526 | นางสาวสุภัทรา พรมพุก | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
34 | 65163694 | นายอภินันท์ ศรีภัทรนิธิกุล | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 50 |
35 | 66161187 | นายทิวากร คุ่ยเจริญ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
36 | 66161446 | นางสาวธีรรัตน์ สายบรรดาศักดิ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
37 | 65190669 | นางสาวชญานิษฐ์ ทองคำเปลว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
38 | 65192779 | นายศาศวัต พะชะ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
39 | 65310029 | นางสาวกนกวรรณ บุญโย | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
40 | 65310142 | นายกฤษกร ดีบ้านคลอง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
41 | 65310203 | นายก้องภพ บุญมา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
42 | 65310326 | นายกานต์ จันทร์ขาว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
43 | 65310340 | นายกิตติพงศ์ ฤกษ์เกษี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
44 | 65310388 | นายกิตติพันธ์ จันทร์สว่าง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
45 | 65310395 | นายกิตติภูมิ นิลพัฒน์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
46 | 65310531 | นายคณาธิป เบญจกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
47 | 65310548 | นางสาวคนึงกานต์ ปุกคาม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
48 | 65310609 | นายจักรกฤษณ์ อ่ำขำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
49 | 65310869 | นายชญานิน คำเหมือง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
50 | 65311019 | นายชยารพ รูปสม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
51 | 65311071 | นางสาวชลธิชา โสภาอุทก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
52 | 65311149 | นางสาวชลิดา จันทร์รอด | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
53 | 65311361 | นายฑนาธิป มีไชยโย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
54 | 65311439 | นายณัฏชนน วงศ์วิศิษฎ์รังสี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 50 |
55 | 65311453 | นางสาวณัฏฐาภรณ์ ถนอมชาติ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
56 | 65311484 | นางสาวณัฐชนน ปุ่นน้อย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
57 | 65311606 | นางสาวณัฐริศรา ขำมา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
58 | 65311736 | นายตระกูล ตันเจริญ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
59 | 65311835 | นายธนกร คำนวน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 65311859 | นายธนกฤต นิลมูล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
61 | 65311897 | นายธนพล ทรัพย์สิริวรรณ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
62 | 65311965 | นายธนวัฒน์ คำแก้ว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
63 | 65311972 | นายธนวิชญ์ ธีระชัยนุกูล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 65312030 | นางสาวธนิสร ธนะสังข์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
65 | 65312115 | นางสาวธัญญรัตน์ วรชินา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 65312221 | นางสาวธิติมา แซ่ตั้ง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
67 | 65312399 | นายนราวิชญ์ เนียมสนิท | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 65312436 | นายนวคุณ หมั่นคิด | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
69 | 65312498 | นายนันทพงศ์ อ่ำเจ๊ก | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
70 | 65312641 | นายบุญญฤทธิ์ ยาวิใจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
71 | 65312740 | นายปฏิพัฒน์ กันดี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
72 | 65312795 | นางสาวปภาวรินทร์ ศรีวิชา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
73 | 65312832 | นางสาวประภานิช หวังแก้ว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
74 | 65312849 | นางสาวประภาภรณ์ บุญนิยม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
75 | 65312894 | นายปราโมทย์ นุ่มเอี่ยม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
76 | 65312979 | นายปองธรรม ดีบุกคำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
77 | 65313372 | นางสาวพัชรินทร์ มะณีชื่น | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
78 | 65313396 | นายพันธมิตร เมืองนันท์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
79 | 65313488 | นางสาวพิยดา บูระอาจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 65313495 | นายพิษณุกร เข้พวง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
81 | 65313570 | นางสาวเพชรลดา เชยเพ็ชร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
82 | 65313587 | นายเพิ่มพูนทรัพย์ เพ็ชรเอี่ยม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
83 | 65313693 | นายภัทร ขาวพราย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
84 | 65313716 | นายภัทรพล พรหมรังษี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
85 | 65313853 | นายภิเษก อั๋งสกุล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
86 | 65313860 | นายภีมภัทร นรจีน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
87 | 65314065 | นางสาวมนัสนันท์ คงมณี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
88 | 65314171 | นายยศนนท์ เมืองรี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
89 | 65314409 | นายวงศธร กกรัมย์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
90 | 65314416 | นายวณิชยา พันธ์สอาด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
91 | 65314447 | นายวรพิชญา บุญแต้ม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
92 | 65314669 | นางสาววิชญาดา เคหฐาน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
93 | 65314676 | นายวิชนันท์ เหมือนเนียม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
94 | 65314744 | นายวีรพัฒน์ ชื่นชวน | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
95 | 65314829 | นายศฤงคาร สาลีศูนย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
96 | 65314881 | นางสาวศิรินันท์ คำอู | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
97 | 65314997 | นายศุภวิชญ์ เนียมหอม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
98 | 65315055 | นายสวัจฉรัตน์ ลำดับ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
99 | 65315062 | นายสองปนนท์ คำตื้อ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
100 | 65315116 | นายสิทธิเชษฐ์ คนประสพ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
101 | 65315147 | นายสิรภพ เล็กเลิศสุนทร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
102 | 65315277 | นางสาวสุปรียา ทองอยู่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
103 | 65315321 | นายสุริยา แสนเรืองเดช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
104 | 65315345 | นางสาวเสาวภาคย์ โคตะมะ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
105 | 65315390 | นางสาวอทิตยา ตรีแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
106 | 65315475 | นายอภิวิชญ์ ทินโรจน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
107 | 65315499 | นายอภิสิทธิ์ กลัดรุ่ง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
108 | 65317097 | นางสาวจามจุรี แสงปง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
109 | 65317318 | นายหิรัณยรักษ์ นาแหลม | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
110 | 66312411 | นายธนาวัชร์ จันทร์ศร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
111 | 66312602 | นายธีรภัทร จินะฝั้น | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
112 | 63362716 | นายธรรมจักร เพ็ชรแสนค่า | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
113 | 63364208 | นายพสุวิชญ์ ธนาพีระภูรินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
114 | 65360031 | นางสาวกนกวรรณ ชูเชิด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
115 | 65360086 | นางสาวกรรณิการ์ ผาแสนเถิน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
116 | 65360277 | นายกันตพงศ์ กาวิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
117 | 65360314 | นางสาวกาญจนาภัทร ไกรนิตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
118 | 65360628 | นางสาวจิรนันท์ วงษ์เขียด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
119 | 65360758 | นางสาวจุฑาภรณ์ หมายเทียมกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
120 | 65361861 | นายเทวิน สมศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
121 | 65361915 | นายธนธรณ์ ปานันท์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
122 | 65362028 | นางสาวธนัชชา อ้อยงาม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
123 | 65362110 | นายธัญญะพรม ขมหวาน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
124 | 65362219 | นางสาวพรวรท สมพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
125 | 65362325 | นายธีรวัฒน์ อาสาเหลา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
126 | 65362530 | นายนวเมธ คงคาวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
127 | 65362677 | นางสาวบัณฑิตา กะทะแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
128 | 65362738 | นางสาวเบญจมาศ ศรีประวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
129 | 65362813 | นายปฐมพร ปานทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
130 | 65363339 | นางสาวพรพิมล มังสา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
131 | 65363360 | นายพลกฤต นพรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
132 | 65363452 | นายพันธการณ์ ต๊ะสุทา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
133 | 65363582 | นายพีรวัส เทียมจิตต์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
134 | 65363636 | นายพุฒิพงศ์ วงค์ราษฎร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
135 | 65363667 | นางสาวเพชรรัตน์ ยอดยา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
136 | 65363773 | นายภัทรพงศ์ สถาพรวรกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
137 | 65363780 | นายภัทรพล ทิอ้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
138 | 65363827 | นายภาคิน ป๋าเมืองมูล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
139 | 65364374 | นางสาววรัญญา แสงจินดา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
140 | 65364589 | นายวุฒิชัย มูลยิ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
141 | 65364701 | นายศิวกร ชมภู่ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
142 | 65364855 | นายศุภเสฏฐ์ แสงเงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
143 | 65365166 | นางสาวสุนิชา พุทธา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
144 | 65365289 | นายหฤษฎ์ แสนเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
145 | 65365340 | นายอนุชา อุดทังกันทา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
146 | 65365500 | นางสาวอัจฉริยา ศรีนารถ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
147 | 65365517 | นางสาวอัชฌา คงพระจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
148 | 65365524 | นางสาวอัญชนากาญจน์ ขันอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
149 | 65365531 | นางสาวอันธิกา เอมทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
150 | 65365593 | นางสาวอารยา ทองพวง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
151 | 65365609 | นายอารัชวิน ดีอุดม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 50 |
152 | 65365661 | นายเอกลักษณ์ แก้วกำพล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
153 | 65365685 | นางสาวไอลดา เรือนแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
154 | 65366057 | นายภาณุพงศ์ แก้วเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 50 |
155 | 66360061 | นางสาวศุภจิรา จันทรา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
156 | 66360078 | นางสาวณปพร หวังดี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
157 | 66360313 | นายกวิน ทาคุโตะ โนซาว่า | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
158 | 66360986 | นายเฉลิมชัย คล้ายทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
159 | 66361167 | นายชัยศิริ นุ่มเกลี้ยง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
160 | 66361259 | นางสาวชุติกาญจน์ ใยนวน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
161 | 66361891 | นายตนุภัทร เกิดแก่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
162 | 66362027 | นายธนบดี พวงแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
163 | 66362294 | นายธรรมนูญ มะลิลา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
164 | 66362539 | นายนพกร เจศรีชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
165 | 66362560 | นายนภัทร เหล่าวชิรวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
166 | 66362805 | นายนาวิน โทนสังข์อินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
167 | 66362812 | นายนาวิน พักดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
168 | 66363017 | นายเบญจม์ภัทร จันสีดา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
169 | 66363093 | นายปรัชญา ปลั่งศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
170 | 66363246 | นายปิยโชติ จันทร์สุริยะ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
171 | 66363567 | นายพิชัยพรหม จันทร์ทับทิม | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
172 | 66363833 | นายภาณุมาศ จันทร์พรหม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
173 | 66363871 | นายภาณุวิชญ์ ตลิ่งไธสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
174 | 66363918 | นายภานุวัฒน์ สีสุธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
175 | 66363987 | นายภูริณัฐ แก้วยม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
176 | 66364069 | นางสาวมนัสนันท์ คำนัน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
177 | 66364113 | นางสาวมีนณิสา ภักดีโต | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
178 | 66364274 | นายรัชพล สุดบับ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
179 | 66364755 | นายวิชญะ กุลาชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
180 | 66365455 | นางสาวสุทัตตา สอสุดใจ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
181 | 66365790 | นายอภิสิทธิ์ กันล้อม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
182 | 66366131 | นายนนทวัฒน์ ปิ่นทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
183 | 65410019 | นางสาวกชณิกา แก้วทันคำ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
184 | 65410095 | นางสาวกมลรัตน์ โอสาคำ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
185 | 65410361 | นายไกรวุฒิ ลพเกิด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
186 | 65410392 | นายคมสัน พินิจ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
187 | 65410408 | นางสาวคันฉัตร นิลเลิศ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
188 | 65410484 | นายจิรเมธ จันทร์งิ้ว | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
189 | 65410514 | นายจิรายุ จับบาง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
190 | 65410583 | นายชณานนท์ ทานาพึง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
191 | 65410606 | นายชนะชัย กองมา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
192 | 65410668 | นายชวลิต สิงหเดช | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
193 | 65410729 | นายชัยวัฒน์ เมณฑ์กูล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
194 | 65410781 | นายฐานิส สีไพสน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
195 | 65410798 | นางสาวฐานิสา บัวงาม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
196 | 65410828 | นายฐิติพล ศรีสุเทพา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
197 | 65410842 | นายณนันทภัทร์ สังขจร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
198 | 65410897 | นายณัฏฐกิตต์ สีหามาตย์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
199 | 65410903 | นายณัฏฐากร ทิตธเนศวงศ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
200 | 65410927 | นายณัฐชัย เกียรติกาญจน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
201 | 65410941 | นายณัฐนนท์ พรประภา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
202 | 65411061 | นายณัฐสิทธิ์ ชูสาย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
203 | 65411146 | นางสาวทิติญาวรรณ จันทนาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
204 | 65411177 | นายธนโชติ มูลศรีแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
205 | 65411207 | นายธนพร นิลสนธิ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
206 | 65411269 | นายธนาวุฒิ สอนวงศ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
207 | 65411276 | นายธนิทธิพล สีตาแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
208 | 65411283 | นายธรรมรัฐ ศรีทอง | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
209 | 65411436 | นายธีรภัทร ชำนาญ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
210 | 65411467 | นางสาวนนทวรรณ นาวิชิต | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
211 | 65411474 | นางสาวนพวรรณ ทิมสี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
212 | 65411566 | นายนฤพล ปาลา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
213 | 65411573 | นางสาวนวพรรษ มาลีปาคำ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
214 | 65411603 | นายนันท์ฐญา บัวเผื่อน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
215 | 65411627 | นางสาวนันท์นภัส เหล็กดี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
216 | 65411870 | นายปริญญา แก้วคต | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
217 | 65412310 | นายพีรพัฒน์ ชูติรัมย์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
218 | 65412372 | นายภาณุพงศ์ แผงผล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
219 | 65412594 | นายรุ่ง อยู่โต | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
220 | 65412617 | นางสาวลักษณารีย์ กลิ่นจันทร์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
221 | 65412648 | นายวรธรรม กลัดล้อม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
222 | 65412792 | นายวาสุเทพ ว่องไว | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
223 | 65412853 | นางสาวศรีรัตน์ จันทร์ทอง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
224 | 65413126 | นายสิทธิพงศ์ สุรวงค์ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
225 | 65413157 | นายสืบพงษ์ เกษชื่น | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
226 | 65413218 | นายสุธินันท์ บัวศรีตัน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
227 | 65413317 | นายอนุสรณ์ ตุตะพะ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
228 | 65413362 | นางสาวอรทัย สีตลาภินันท์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
229 | 65413386 | นายอวัสดา บุญเจริญ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
230 | 65413478 | นางสาวกิ่งกาญจน์ โคตรชา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
231 | 65413706 | นางสาวนันชภรณ์ บุญพรม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
232 | 65413812 | นางสาวภัทรภร กองทอง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
233 | 65413942 | นายสัพพัญญู รอดเรือง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
234 | 65414024 | นางสาวอรปรียา แก้วทุ่ง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
235 | 66410285 | นางสาวกัญญาภัค มากะนัตย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
236 | 66410636 | นางสาวจิรัฐิพร ปรุงศักดิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
237 | 66411145 | นางสาวณัฏฐณิชา เมืองมี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
238 | 66411367 | นางสาวดาวจรัสแสง สังข์ทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
239 | 66411947 | นางสาวนวรัตน์ จันทร์วิจิตร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
240 | 66412326 | นางสาวปริยกร เปี่ยมทัพ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
241 | 66412371 | นางสาวปวรรัตน์ ลือยศ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
242 | 66412579 | นายพรชัย พุฒหอม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
243 | 66413293 | นายวงศกร อ่อนตานา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
244 | 66413804 | นายสหภาพ ศรีนวล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
245 | 66414030 | นางสาวสุวนันท์ จิตรำพึง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
246 | 66414191 | นางสาวอริศรา ทูลแรง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
247 | 66470197 | นางสาวกัญญาวีย์ จินดาโรจน์สกุล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
248 | 66470227 | นางสาวกัลยกร วันอินทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
249 | 66470593 | นางสาวชนัญชิดา คำเขียน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
250 | 66470746 | นางสาวชาลิสา พุ่มเนตร | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
251 | 66470753 | นางสาวชุติกาญจน์ บุญเม่น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
252 | 66471040 | นางสาวณัฐริกา เย็นขัน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
253 | 66471484 | นางสาวนวรัตน์ ดอนแท่น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
254 | 66471552 | นางสาวนิชาภัทร ล่ามูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
255 | 66471644 | นางสาวบุณยานุช พ่วงโถ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
256 | 66471972 | นางสาวพรนภา พันแก้ว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
257 | 66472368 | นางสาวเมทินี ขำจาด | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
258 | 66472948 | นางสาวสรวงสุดา ดวงประทุม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
259 | 66472986 | นางสาวสโรชินี วรวงค์อุดม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
260 | 66473020 | นางสาวสาธิตา เรืองฤทธิ์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
261 | 66473457 | นายณัฐชัย ศรีปาน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 50 |
262 | 66473549 | นางสาวพรชนิตว์ ขัดจา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
263 | 65520664 | นางสาวฉัตฑริกา ปิงยศ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
264 | 65521265 | นางสาวทิพย์สุดา วิเศษสังข์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
265 | 65522354 | นางสาวพิมพิชยา พุ่มเกิด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
266 | 65522880 | นางสาวรุ่งไพลิน มีศรี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
267 | 65522910 | นางสาวรุ้งลัดดา ศรีสว่าง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
268 | 65523313 | นางสาวศิริรัตน์ แนวทวิต | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
269 | 65523757 | นางสาวอธิชา เจริญทรัพย์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
270 | 65523801 | นางสาวอภิชญา ปัญญาเครือ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
271 | 65523863 | นางสาวอรทัย ทะรินทร์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
272 | 65523870 | นางสาวอรนลิน บุญเกิด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
273 | 65523993 | นางสาวอารยา ช้างโต | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
274 | 65524075 | นางสาวพลอยไพลิน แก้วคุ้ม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
275 | 66520083 | นางสาวกรกนก สอนบัว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
276 | 66520120 | นางสาวกวินทรา มาแม้น | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
277 | 66520434 | นางสาวจิรพร สอนสิทธิ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
278 | 66520441 | นางสาวจิรภัทร พุทธโชติ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
279 | 66520489 | นางสาวจุฑามาศ ปธิอาราม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
280 | 66520533 | นางสาวชนฤดี มะตัน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
281 | 66521257 | นายนพรัตน์ จันทะคุณ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
282 | 66521363 | นางสาวนิชาภา เครือบคนโท | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
283 | 66521400 | นางสาวนิษิตา อิ่มเจริญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
284 | 66521493 | นายปรัชญา กาเงิน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
285 | 66521547 | นางสาวปานระพี สีปานเงิน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
286 | 66521554 | นางสาวปาลิตา เดชะผล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
287 | 66521592 | นางสาวปุณิกา อ่อนพรมราช | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
288 | 66521769 | นางสาวพัณณิตา มณฑา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
289 | 66522100 | นางสาวมณฒากาญจน์ ปานศรีแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
290 | 66522124 | นางสาวมนทิรา เดชชัย | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
291 | 66522193 | นางสาวเมธิตา หาญคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
292 | 66522261 | นางสาวรัชนีวรรณ ดอกคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
293 | 66522506 | นางสาวศรัณย์พร เนียมใย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
294 | 66522636 | นางสาวสาธนี มนต์ประเสริฐศรี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
295 | 66522865 | นายสุรธัช ชูชื่น | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
296 | 66522896 | นายสุริยะ มากตะคุ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
297 | 66522919 | นางสาวเหมือนพิมพ์ ยวงคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
298 | 66560300 | นางสาวชลธิชา พิมพ์พิจิตร | พย.บ. | 10 |
299 | 66560324 | นางสาวฐิติมา นาควัน | พย.บ. | 10 |
300 | 66560669 | นายปรนิมม์ อัศวสัมฤทธิ์ | พย.บ. | 10 |
301 | 66560911 | นายวรรธนะ สุหล้า | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
302 | 65610013 | นางสาวกนกวรรณ เถาโต | ท.บ. | 10 |
303 | 65610044 | นางสาวกัญญารัตน์ เรรักษ์ | ท.บ. | 10 |
304 | 65610068 | นายคีตบดินทร์ เกษมพรมณี | ท.บ. | 10 |
305 | 65610082 | นางสาวจินตวีร์ เครือผือ | ท.บ. | 10 |
306 | 65610105 | นายชนกนันท์ ลีพัฒนวงศ์ | ท.บ. | 10 |
307 | 65610129 | นางสาวชนิษฐา ทองทวีชัยกิจ | ท.บ. | 10 |
308 | 65610150 | นางสาวญาณัจฉรา พัฒนาวงศ์ธรรม | ท.บ. | 10 |
309 | 65610174 | นายณภัทร อภินันทโน | ท.บ. | 10 |
310 | 65610181 | นายณภัทร ศุภะรัชฏเดช | ท.บ. | 10 |
311 | 65610198 | นางสาวณัชชา เงาประทีปธรรม | ท.บ. | 10 |
312 | 65610211 | นายธนโชติ โรจนวานิชกิจ | ท.บ. | 10 |
313 | 65610228 | นายธิติ นิลน้อย | ท.บ. | 10 |
314 | 65610242 | นางสาวนพสรณ์ มีลาภกิจ | ท.บ. | 10 |
315 | 65610259 | นางสาวนมิดา ฉายเจริญสุขสกุล | ท.บ. | 10 |
316 | 65610266 | นางสาวบุณยวีร์ เหล็กอิ่ม | ท.บ. | 10 |
317 | 65610280 | นางสาวปณิตา นิติวงศ์สกุล | ท.บ. | 10 |
318 | 65610297 | นางสาวปวริศา ดาก่ำ | ท.บ. | 10 |
319 | 65610303 | นางสาวปวริศา ศิริภูวณิชย์ | ท.บ. | 10 |
320 | 65610310 | นางสาวปวีณ์พร บัวอร่ามวิไล | ท.บ. | 10 |
321 | 65610327 | นางสาวปาลิดา กองแดง | ท.บ. | 10 |
322 | 65610334 | นายปุญญพัฒน์ พิพัฒน์ศรี | ท.บ. | 10 |
323 | 65610389 | นางสาวพรพิสุทธิ์ พรมพลอย | ท.บ. | 10 |
324 | 65610396 | นางสาวพลอยกนก แซ่อุ้ย | ท.บ. | 10 |
325 | 65610419 | นางสาวพิชาพร ทรัพย์สวนแตง | ท.บ. | 10 |
326 | 65610426 | นางสาวพิชามญชุ์ แก้วมณี | ท.บ. | 10 |
327 | 65610433 | นายพุฒิพงศ์ อายุเจริญกูล | ท.บ. | 10 |
328 | 65610495 | นายมนัญชัย ห้าวหาญ | ท.บ. | 10 |
329 | 65610525 | นางสาวโยษิตา แสงราม | ท.บ. | 10 |
330 | 65610532 | นางสาวรติ ทิพากรสุวรรณ | ท.บ. | 10 |
331 | 65610549 | นางสาวรัตนาวดี ตักโพธิ์ | ท.บ. | 10 |
332 | 65610556 | นายราเมศวร์ พรหมคง | ท.บ. | 10 |
333 | 65610563 | นายวราวิชญ์ จินดานาถ | ท.บ. | 10 |
334 | 65610587 | นายวัง ขวัญอ้นอินทร์ | ท.บ. | 10 |
335 | 65610648 | นางสาวสิริพิมพิณ ศรีสว่าง | ท.บ. | 10 |
336 | 65610662 | นางสาวสุพิชญา สลีวงค์ | ท.บ. | 10 |
337 | 65610679 | นางสาวสุรางค์รักษ์ สูงดี | ท.บ. | 10 |
338 | 65610686 | นางสาวหรรษลักษณ์ อามาตย์ | ท.บ. | 10 |
339 | 65610709 | นางสาวอริสรา กิจสวัสดิ์ | ท.บ. | 10 |
340 | 65610730 | นางสาวไอวริญย์ วิรพัฒน์วรภากุล | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
341 | 65660247 | นายกิตตินันท์ บุญมี | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
342 | 65660421 | นางสาวจิราพัชร แม่หล่าย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
343 | 65660469 | นางสาวจุฑามาศ วงษ์คำ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
344 | 65660629 | นางสาวชิตยาภรณ์ โลมะวิสัย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
345 | 65660667 | นายฒภัฒร์ ทิพมาศ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
346 | 65660858 | นางสาวทัศมนต์ หนูกระโทก | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
347 | 65660957 | นางสาวธวัลรัตน์ พูลเหลือ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
348 | 65661312 | นางสาวเบญจวรรณ อินมั่นคง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
349 | 65661404 | นางสาวปรารถนา สนิทผล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
350 | 65661534 | นางสาวพนิดา หาญอนันต์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
351 | 65661541 | นางสาวพรชนิตว์ ราชดา | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
352 | 65661558 | นางสาวพรนภา มงคลส่ง | ทศ.บ. | 10 |
353 | 65661671 | นางสาวพิทยารัตน์ มาดหมาย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
354 | 65661770 | นางสาวภคพร กองฟั่น | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
355 | 65662371 | นางสาวสุกัลยา ดาธูป | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
356 | 65662395 | นางสาวสุชัญญา ชนะพิมพ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
357 | 65662418 | นางสาวสุทธิชา กุลมัย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
358 | 65662449 | นางสาวสุพิชญา ธนาทรัพย์โภคิน | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
359 | 65662739 | นางสาวณัฏฐ์ธพร ไชยเมือง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
360 | 65662753 | นางสาวณัฐนิชา นิเวทนา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
361 | 65662807 | นายธรรมรัตน์ พันธุ์นายม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
362 | 65662852 | นายบุรพล ธันยาปภานิจ | ทศ.บ. | 10 |
363 | 65663026 | นางสาวสิริรัตน์ อุตะมา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
364 | 66660024 | นางสาวกรกมล โพธิ์ฤทธิ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
365 | 66660208 | นางสาวกุลญาณัฐ วงค์หอม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
366 | 66660277 | นางสาวจิรัชญา ทัพปรีชา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
367 | 66660284 | นางสาวจิรัชยา จำปาศรี | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
368 | 66660307 | นางสาวจิราพรรณ เต็มเพ็ชร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
369 | 66660369 | นางสาวเจนจิรา หามา | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
370 | 66660857 | นางสาวทัตติยา จันทรา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
371 | 66660895 | นางสาวธนภัทร อุทัยวัตร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
372 | 66661007 | นางสาวธัญญารัตน์ บัญดิษฐ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
373 | 66661045 | นางสาวนวพร มงคล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
374 | 66661373 | นางสาวพรรชณิการ์ ด้วงนา | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 60 |
375 | 66661427 | นางสาวพัฒนวดี จันโสม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
376 | 66661496 | นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ วิรัชภานนท์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
377 | 66661625 | นายภาคิน กลิ่นประทุม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
378 | 66661717 | นางสาวมะลิวรรณ สามงามเอี่ยม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
379 | 66662127 | นายศิลา ศักดิ์สิริโกศล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
380 | 66662301 | นางสาวสุภนิดา ทิพย์ปาละ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
381 | 66662363 | นางสาวหนึ่งฤทัย โกมินทร์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
382 | 66662455 | นางสาวอาทิตยา บทมาตย์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
383 | 65711383 | นางสาวเพชรจ้า วศินวัฒนา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
384 | 65711475 | นายภาณุ สนเทียนวัด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
385 | 65712113 | นางสาวโสภิตนภา สายสุรินทร์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
386 | 66710712 | นางสาวณัฐรดา อรุณมิตร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
387 | 66711658 | นายภานุวัฒน์ ส้มทอง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
388 | 66712396 | นางสาวณัฐกานต์ พิพัฒน์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
389 | 66712471 | นายสมัชญ์ พุกมาก | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
390 | 65190065 | นางสาวกมลชนก สุขเครือเกิด | น.บ. | 10 |
391 | 65190096 | นางสาวกรรณิการ์ ลาภประโยชน์ | น.บ. | 10 |
392 | 65190607 | นายจีรวัฒน์ จีรโชคสกุล | น.บ. | 10 |
393 | 65190690 | นางสาวชนาภา หาญณรงค์ | น.บ. | 10 |
394 | 65190775 | นางสาวชลนิภา อินเกตุ | น.บ. | 10 |
395 | 65190836 | นายชัยมงคล เสาหล่อน | น.บ. | 10 |
396 | 65191093 | นายณัฐพร อุกอาจ | น.บ. | 10 |
397 | 65191185 | นางสาวณิชา ทวดสุวรรณ์ | น.บ. | 10 |
398 | 65191345 | นางสาวธนภรณ์ พันมีทอง | น.บ. | 10 |
399 | 65191352 | นายธนภูมิ สนิทพันธ์ | น.บ. | 10 |
400 | 65191437 | นางสาวธัญญลักษณ์ แก้วมล | น.บ. | 10 |
401 | 65191499 | นางสาวนภาวรรณ์ ร่มโพธิ์ | น.บ. | 10 |
402 | 65191536 | นางสาวนัฐกริตรา ชุมภูชนะภัย | น.บ. | 10 |
403 | 65191550 | นางสาวนันทกานต์ พันธุ์เอี่ยม | น.บ. | 10 |
404 | 65191611 | นางสาวนิชธาวัลย์ ตันสุวรรณรัตน์ | น.บ. | 10 |
405 | 65191642 | นายนิธินันท์ สิงห์เถื่อน | น.บ. | 10 |
406 | 65191659 | นางสาวนิราวรรณ พิมสวน | น.บ. | 10 |
407 | 65191666 | นางสาวนิราวรรณ พุฒมา | น.บ. | 10 |
408 | 65191727 | นางสาวเบญญทิพย์ ด่านวิจิตร์ | น.บ. | 10 |
409 | 65191734 | นายปฏิพล ศรีเรืองไฮ้ | น.บ. | 10 |
410 | 65191741 | นางสาวปฐมพร วรเวทวิโรจน์ | น.บ. | 10 |
411 | 65191758 | นางสาวปฐมาธร แสงโชติ | น.บ. | 10 |
412 | 65191765 | นายปฐวี ช้างอยู่ | น.บ. | 10 |
413 | 65191802 | นางสาวปนิตา อินธิศรี | น.บ. | 10 |
414 | 65191895 | นางสาวปรียารัตน์ สีสุกไสย | น.บ. | 10 |
415 | 65191949 | นางสาวปาจรีย์ ยาท้วม | น.บ. | 10 |
416 | 65192052 | นายพงศกร เทิ่มมณี | น.บ. | 10 |
417 | 65192076 | นางสาวพรทิพย์ จั่นเอี้ยง | น.บ. | 10 |
418 | 65192090 | นางสาวพรไพลิน อินทศักดิ์ | น.บ. | 10 |
419 | 65192113 | นางสาวพรรณปพร คำทอง | น.บ. | 10 |
420 | 65192137 | นางสาวพัชรนันท์ พิเชฐพาณิชย์ | น.บ. | 10 |
421 | 65192205 | นางสาวพิชญา รุ่งโรจน์ | น.บ. | 10 |
422 | 65192267 | นางสาวเพียงฤทัย เจริดทรัพย์ | น.บ. | 10 |
423 | 65192311 | นางสาวภัคจีรา ไทยประเสริฐ | น.บ. | 10 |
424 | 65192342 | นายภาณุพงศ์ ศรียศ | น.บ. | 10 |
425 | 65192397 | นายภูริภัทร มาเขียว | น.บ. | 10 |
426 | 65192472 | นางสาวมานิตา สิงห์ทอง | น.บ. | 10 |
427 | 65192496 | นางสาวเมริษา อาวร | น.บ. | 10 |
428 | 65192519 | นายรวิเมธ พรหมมินทร์ | น.บ. | 10 |
429 | 65192540 | นางสาวรัตติยา ผลพิกุล | น.บ. | 10 |
430 | 65192571 | นางสาวลภัสราวรรษ์ เกษามูล | น.บ. | 10 |
431 | 65192595 | นางสาวลักษณารีย์ วงศ์หาญ | น.บ. | 10 |
432 | 65192748 | นายศริชัช เพ่งผล | น.บ. | 10 |
433 | 65192762 | นางสาวศรุตยา ธนะโชติวราธร | น.บ. | 10 |
434 | 65192786 | นางสาวศิภาพิชญ์ ชื่นสิน | น.บ. | 10 |
435 | 65193134 | นางสาวสุภาพร ใบบัว | น.บ. | 10 |
436 | 65193165 | นางสาวณิรินทร์รดา พรธิราธนเกียรติ | น.บ. | 10 |
437 | 65193189 | นางสาวอดิศา นาคแกมทอง | น.บ. | 10 |
438 | 65193257 | นางสาวอริสา ถาวรกุล | น.บ. | 10 |
439 | 66193652 | นายณรงค์พร จันทร์เชื้อ | น.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
440 | 63160961 | นางสาวฐิตราภรณ์ สำราญ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
441 | 64341185 | นางสาวจิรนันท์ สุวรรณรินทร์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
442 | 64343004 | นางสาวธนพร เครือจักร์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
443 | 64343073 | นายธนศักดิ์ บุญรอด | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
444 | 64343202 | นายธรรมธัส แก้วศรีพจน์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
445 | 64343639 | นางสาวนภาพร ทองมา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
446 | 64343721 | นายนวพล จีนกลาง | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
447 | 64343868 | นางสาวนาถลดา ม้ายอง | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
448 | 64343936 | นางสาวนิชนันท์ ผูกทอง | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
449 | 64344209 | นายปฏิญญา เชิงงาม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
450 | 64345169 | นายพอดี นาคจู | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
451 | 64345657 | นายพีรดนย์ เกียรติไพบูลย์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
452 | 64345947 | นายภาณุพงศ์ ไพรเขียว | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
453 | 64346555 | นางสาวรินรดา วันแย้ม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
454 | 64347279 | นางสาววีรยา ชมภู | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
455 | 64347385 | นางสาวศศิธร อิ่มรอด | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
456 | 64347613 | นางสาวศุจินันท์ คุ้มขำ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
457 | 64347750 | นางสาวศุภิสรา ยิ่งเจริญ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
458 | 64349044 | นางสาวอัจฉราพรรณ ยี่คิ้ว | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
459 | 64349280 | นางสาวนพรดา วิทยารังสิมันต์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
460 | 65340798 | นายเกิดบุญ บุญชุ่ม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
461 | 65341030 | นายจารุกิตติ์ สาระชาติ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
462 | 65341184 | นางสาวจิราภรณ์ กิติรัตนสัมพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
463 | 65341795 | นายชิษณุพงศ์ ปาเวียง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
464 | 65341948 | นางสาวฐิติกาญจน์ วงศ์ทรัพย์อิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
465 | 65342013 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่ประเสริฐ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
466 | 65342204 | นายณัฐกรณ์ งามตะคุ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
467 | 65342273 | นางสาวณัฐธกานต์ อ่องเมือง | บช.บ. | 10 |
468 | 65342570 | นางสาวณิรัฎฌา สุขเกษม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
469 | 65342594 | นางสาวณีรนุช บัวแก้วเทศ | บช.บ. | 10 |
470 | 65342815 | นายทินกร แทนพรมมา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
471 | 65342914 | นายธนกฤต สีผึ้ง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
472 | 65342976 | นายธนพล สุวรรณโณ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
473 | 65343010 | นางสาวธนภรณ์ พรวญหาญ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
474 | 65343171 | นายธรรมรัตน์ คุ้มลาภ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
475 | 65343492 | นายธีรดนย์ จอมใจ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
476 | 65343751 | นายนราวิชญ์ ถนอมพหล | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
477 | 65344017 | นางสาวนุสราพัชญ์ สกุลเบิกไพร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
478 | 65344321 | นายประทีป ปรีชาศาสตร์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
479 | 65344390 | นางสาวปริญญา เจตเขตกรรณ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
480 | 65344482 | นางสาวปัญฑิตา พรหมเมือง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
481 | 65344499 | นางสาวปัญทิตา ตุ้นทรัพย์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
482 | 65344574 | นายปารเมศ ต้าวคำตัน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 50 |
483 | 65344659 | นางสาวปิยวรา ยอดจันทร์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
484 | 65345274 | นายพีรพัฒน์ ทองศรีสังข์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
485 | 65346035 | นายรวิชญ์ คำดี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
486 | 65346233 | นายวชิรวิทย์ แก้วแพง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
487 | 65346257 | นายวชิราวุธ มากพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
488 | 65346912 | นายศรัณย์ รัตนวร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
489 | 65346943 | นางสาวศศิกานต์ ปู่ลมดี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
490 | 65347254 | นายศุภเสกข์ หาญกำธร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
491 | 65348251 | นางสาวอัจฉราพร เมืองด่าน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
492 | 65348428 | นายพุทธิพงศ์ แย้มฉาย | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
493 | 66340124 | นางสาวกนกวรรณ พุฒทอง | นศ.บ. | 10 |
494 | 66340162 | นางสาวกมลลักษณ์ บุญยัน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
495 | 66340391 | นางสาวกัญญาณัฐ โพธิ์สุวรรณ์ | นศ.บ. | 10 |
496 | 66340452 | นางสาวกัญญารัตน์ รอดทุ่ง | นศ.บ. | 10 |
497 | 66340537 | นางสาวกิตติกา มั่นเหมาะ | บช.บ. | 10 |
498 | 66340582 | นายกิตติพัฒน์ พินดวง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
499 | 66340902 | นางสาวจิณัฐตา เขาทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
500 | 66340919 | นางสาวจิดาภา พรานไพร | บช.บ. | 10 |
501 | 66340926 | นางสาวจินดารัตน์ โม้อ้วน | บช.บ. | 10 |
502 | 66341121 | นางสาวฉัตรชวาณี ปั่นปอ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
503 | 66341183 | นางสาวชญานุช กริ่มใจ | บช.บ. | 10 |
504 | 66341411 | นางสาวชัญญานุช วงศ์แว่น | บช.บ. | 10 |
505 | 66341510 | นางสาวโชติมณี ปานแก้ว | นศ.บ. | 10 |
506 | 66341527 | นางสาวเฌอลิลิณญ์ กันกา | นศ.บ. | 10 |
507 | 66341633 | นางสาวฐิตินันท์ พึ่งดี | บช.บ. | 10 |
508 | 66341732 | นางสาวณัชฌา แสงเย็น | นศ.บ. | 10 |
509 | 66341770 | นางสาวณัฏฐกานต์ ปาละ | นศ.บ. | 10 |
510 | 66341848 | นางสาวณัฐชยา ฮวบขุนทด | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
511 | 66341886 | นางสาวณัฐณิชา บุตรพรม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
512 | 66341961 | นายณัฐนันท์ จิมานัง | บช.บ. | 10 |
513 | 66342029 | นางสาวณัฐพร ไม่มีนามสกุล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
514 | 66342036 | นางสาวณัฐพร กันยาทอง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
515 | 66342241 | นางสาวตีรณา สองมา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
516 | 66342326 | นางสาวทิฑัมพร กัลยาณวัตร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
517 | 66342586 | นายธนากร แสงวิเศษ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
518 | 66342708 | นางสาวธัญนันท์ จันทนเสวี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
519 | 66342937 | นางสาวนนท์ธิชา เครือวงค์ | นศ.บ. | 10 |
520 | 66343002 | นางสาวนภัสกร ปืนขุนทด | บช.บ. | 10 |
521 | 66343101 | นายนเรนทร์ฤทธิ์ เหล่าบำรุง | บช.บ. | 10 |
522 | 66343491 | นางสาวบุญญรัฐ รัตนบุรี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
523 | 66343576 | นางสาวเบญจรัตน์ กลิ่นจันทร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
524 | 66343620 | นางสาวปชบดี บุณยะตุลานนท์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
525 | 66343798 | นางสาวปรารถนา เอี่ยมกำแหง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
526 | 66343910 | นางสาวปัญจมาพร นิลดี | นศ.บ. | 10 |
527 | 66343941 | นางสาวปารัช เชื้อชวด | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
528 | 66344221 | นางสาวพรไพลิน สาธุการ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
529 | 66344269 | นางสาวพรสินี คงบัว | นศ.บ. | 10 |
530 | 66344412 | นางสาวพัทธมน จันทพิมพะ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
531 | 66344696 | นายพุฒิเมธ จวบสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
532 | 66344795 | นางสาวภัคจิรา รู้สูงเนิน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
533 | 66344948 | นางสาวภัสสร มิ่งสมร | บช.บ. | 10 |
534 | 66345037 | นางสาวภิมลวรรณ ศรีสุวรรณ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
535 | 66345105 | นางสาวภูริตา พยมโพธิ์ | บช.บ. | 10 |
536 | 66345143 | นางสาวมณฑกาล จันคุ้ม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
537 | 66345181 | นางสาวมณินทร จูเมือง | บธ.บ. (การเงิน) | 12 |
538 | 66345327 | นางสาวมาริสา โชติพรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
539 | 66345358 | นางสาวเมษิณี แก้วเปี้ย | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
540 | 66345419 | นางสาวยุภา แซ่ย่าง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
541 | 66345495 | นายรพีภัทร จูมม่วง | นศ.บ. | 10 |
542 | 66345686 | นางสาวลภัสนันท์ บุญเพชร | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
543 | 66345716 | นางสาวลลิตา ศรีตองอ่อน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
544 | 66345723 | นางสาวลลิล อัมพวัน | นศ.บ. | 10 |
545 | 66345822 | นายวรยุทธ ชื่นสกุลทิพย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
546 | 66345860 | นางสาววรรณษา สุขใส | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
547 | 66345891 | นางสาววรัชยา แสนชัย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
548 | 66346058 | นายวโรตม์ ชมกลิ่น | บช.บ. | 10 |
549 | 66346478 | นายศิลา มาลัยสุริยา | นศ.บ. | 10 |
550 | 66346492 | นายศิวกร เอี่ยมอ่อน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
551 | 66346515 | นายศุภโชติ สมพงษ์พันธ์ | นศ.บ. | 10 |
552 | 66346607 | นางสาวศุภิสรา เอื้อรัตนมงคล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
553 | 66346614 | นายเศรษฐพงศ์ กุลจันทร์ | นศ.บ. | 10 |
554 | 66346676 | นางสาวสรัลพร เลิกนุช | บช.บ. | 10 |
555 | 66346744 | นางสาวสิราวรรณ ปานพรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
556 | 66347055 | นางสาวสุภนิดา ปาด้วง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
557 | 66347062 | นางสาวสุภมาศ โภคัยวณิช | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
558 | 66347185 | นางสาวสุวพัชร เพ็ชรรักษ์ | นศ.บ. | 10 |
559 | 66347239 | นางสาวเสาวภาค โตพงษ์ | บช.บ. | 10 |
560 | 66347284 | นางสาวโสภิตนภา ฉุยฉาย | นศ.บ. | 10 |
561 | 66347307 | นางสาวไหมไทย แสงเย็น | นศ.บ. | 10 |
562 | 66347475 | นางสาวอภิญญา สนธินุช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
563 | 66347574 | นายอรัญ ตูมหอม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
564 | 66347604 | นางสาวอริศรา วงศ์สม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
565 | 66347628 | นางสาวอโรชา เครือนวล | นศ.บ. | 10 |
566 | 66347710 | นางสาวอัมภาภรณ์ พ่วงรอด | นศ.บ. | 10 |
567 | 66347765 | นางสาวอาภากร เรืองเดช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
568 | 66347826 | นางสาวอินทิรา อินทพิบูลย์ | บช.บ. | 10 |
569 | 66348410 | นางสาวสิรินภา จันทร์หอม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
570 | 66348489 | นางสาวอรปรียา จันทร์เม้า | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
571 | 65240203 | นางสาวกัญญาลักษณ์ ดวงจำปา | ร.บ. | 10 |
572 | 65241187 | นางสาวณัชชา จิตรวิไลย | ร.บ. | 10 |
573 | 65242337 | นางสาวปณัฐตา ทองจันทร์ | ร.บ. | 10 |
574 | 65243259 | นางสาวมธุรดา เจริญสุข | ร.บ. | 10 |
575 | 65243396 | นายรพีวิทย์ ขุนภักดี | ร.บ. | 10 |
576 | 65243822 | นางสาววิมลสิริ แจะประสิทธิ์ | ร.บ. | 10 |
577 | 65244225 | นางสาวสิริญาดา ศรีสม | ร.บ. | 10 |
578 | 65244539 | นางสาวอภิชญา เขียวแต้ม | ร.บ. | 10 |
579 | 65244805 | นางสาวอาริสา สายมาอินทร์ | ร.บ. | 10 |
580 | 66240325 | นางสาวกิตติยา คชเถื่อน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
581 | 66240462 | นางสาวคีตกานท์ เฉลิมชัย | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
582 | 66240721 | นางสาวชนิญาภา พุ่มศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
583 | 66240752 | นางสาวชลนิภา ขุนบุญ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
584 | 66241124 | นางสาวณัฐณิชา กลึงเอี่ยม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
585 | 66241131 | นางสาวณัฐณิชา แตงฉ่ำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
586 | 66241339 | นางสาวณิชาภัทร มุสิกะปาน | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
587 | 66241391 | นางสาวดุษณี ทองดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
588 | 66241438 | นายเตชินท์ แพงป้อง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
589 | 66241674 | นางสาวธนาภรณ์ สุขปิง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
590 | 66241698 | นายธเนศพล โนนพะยอม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
591 | 66241773 | นางสาวธัญสิริ บุณยศิวาพงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
592 | 66241780 | นางสาวธันยธรณ์ กลิ่มจิตร | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
593 | 66242077 | นางสาวน้ำทิพย์ ทับเปีย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
594 | 66242435 | นางสาวปาริชาต โพธิ์วัด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
595 | 66242527 | นางสาวพชรพร ชื่นอ่อน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
596 | 66242657 | นางสาวพัฒนพัชร วิทยาภรณ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
597 | 66242855 | นางสาวภัทรธิดา ม่วงงาม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
598 | 66243272 | นางสาววรรณิดา นาทองคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
599 | 66243364 | นางสาววลี บุญคุ้มครอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
600 | 66243449 | นางสาววิภาพร วงษ์ต่าย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
601 | 66243623 | นางสาวศิริวรรณ ครึบกระโทก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
602 | 66244125 | นางสาวอนัญญา ศรีสวัสดิ์โชคชัย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
603 | 66244149 | นายอภิชาติ โชติธรรมวุฒิ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
604 | 66244163 | นางสาวอภิสรา ทินปาน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |