| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 203 | 158 | 45 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 64362388 : นางสาวณิชาภา ภูคำอภิรมย์ ชั้นปี 3 4 : 62340968 : นายจิระวัฒน์ เจริญชันษา ชั้นปี 5 5 : 62313733 : นางสาวพิมลพรรณ ทองใบปราสาท ชั้นปี 5 6 : 62243764 : นางสาววริศรา เส็งหนองแบน ชั้นปี 5 7 : 63163733 : นางสาวศิริรัตน์ สายวงค์ ชั้นปี 4 8 : 64316787 : นางสาวอรณิชา หงษ์สมุทร ชั้นปี 3 9 : 63524374 : นางสาวสุกัญญา โกสากุล ชั้นปี 4 10 : 62312705 : นางสาวธีระนาฏ เมฆอนันต์ธวัช ชั้นปี 5 11 : 63164112 : นางสาวสุมลทิพย์ ผุยดา ชั้นปี 4 12 : 63160398 : นายจตุพล นอรัตน์ ชั้นปี 4 13 : 62520032 : นางสาวอารดา กันทะอินทร์ ชั้นปี 5 | 50-45-5 105-102-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 151 | 135 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 7 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 8 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 9 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 11 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 12 : 63474181 : นายอภิวิชญ์ พลพานิช ชั้นปี 4 13 : 63161135 : นางสาวธัญญ์นภัส จิรบวรวิวัฒน์ ชั้นปี 4 14 : 63474020 : นางสาวหทัยภัทร ตั้งศิริอักษร ชั้นปี 4 15 : 65312351 : นางสาวนภัทรศร แก้วสุวรรณ ชั้นปี 2 16 : 65310500 : นางสาวขวัญชนก โนอ้าย ชั้นปี 2 17 : 65314737 : นางสาววิษา กองแย้ม ชั้นปี 2 18 : 64413745 : นายแสงเมือง เทวาปัญกิจ ชั้นปี 3 19 : 63313480 : นายภควัต เทพมะที ชั้นปี 4 20 : 63313879 : นายเลิศชาย แสนประสิทธิ์ ชั้นปี 4 21 : 63314685 : นายสรานนท์ เชตประพันธ์ ชั้นปี 4 22 : 64310662 : นางสาวเขมจิรา ทาเวียง ชั้นปี 3 23 : 65523290 : นางสาวศิริพร แก้วสุวรรณ ชั้นปี 2 | 60-24-36 40-11-29 40-34-6 49-46-3 13-10-3 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | 200 | 197 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 3 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 62163680 : นางสาวสุภัสสรา เมืองนันต์ ชั้นปี 5 5 : 62162348 : นายภณภัทร จริยโกมล ชั้นปี 5 | 82-81-1 52-0-52 120-114-6 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43. 22 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
17 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 63 | ปราบไตรจักร | C | 205 | 194 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 63 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์ ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 3 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 4 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 6 : 65520992 : นางสาวณัฐณรี หล้าจันดี ชั้นปี 2 7 : 65524402 : นายภูริชกานต์ ชื่นสุคนธ์ ชั้นปี 2 8 : 63315095 : นายสุรัตน์ บุราณ ชั้นปี 4 9 : 63314203 : นางสาววิภา ยมจันทร์ ชั้นปี 4 10 : 63314135 : นางสาววานิชยา อันเตวาสิก ชั้นปี 4 11 : 64520221 : นางสาวกษิกา กีรติธาดา ชั้นปี 3 12 : 64520658 : นางสาวจิราพัชร นันทะนิจ ชั้นปี 3 13 : 63164600 : นายอุดมทรัพย์ นวลทิม ชั้นปี 4 14 : 63160169 : นายกวิน หีบทอง ชั้นปี 4 15 : 64315599 : นางสาวศศิเขมณัฐ เขษมภัสสร์กร ชั้นปี 3 16 : 64347491 : นางสาวศิริณภา ผมธรรม ชั้นปี 3 17 : 63310298 : นายกฤษฎาพงษ์ คำนันท์ ชั้นปี 4 18 : 63521298 : นางสาวณัฐธิชา มิสกุล ชั้นปี 4 19 : 66263140 : นางสาวแพรวา แสนชนะ ชั้นปี 1 | 40-17-23 40-30-10 80-55-25 30-28-2 60-50-10 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43. 22 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
17 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 63161135 : นางสาวธัญญ์นภัส จิรบวรวิวัฒน์ ชั้นปี 4 | 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|