| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 63661239 : นางสาวนัทฑิตา ศรีจอมทอง ชั้นปี 5 3 : 63660423 : นางสาวจุฑาทิพย์ ไชยประเทศ ชั้นปี 5 | 40-40-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์ ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 63522271 : นางสาวนิธินาฏ ธนวัฒน์พัชร ชั้นปี 5 3 : 63520536 : นางสาวจิดาภา ทองดี ชั้นปี 5 4 : 63520819 : นางสาวชณัฏฐ์ดา ประกิจ ชั้นปี 5 | 40-40-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|